ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเซลล์แจ้งว่าทางตรีเพชรส่งจดหมายแจ้งลูกค้าเกี่ยวกับปัญหาการรอรถนาน  (อ่าน 13884 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต นครศรีธรรมราช VGS NDC.936

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 8
เซ็งเลย  emo32 emo32 emo32
4D HR 2.5 VGS Z-Prestige Navi A/T สีขาวมุก

ออฟไลน์ valent

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 23
  • NDC.519
น่าเห็นใจ isuzu ครับด้วยเหตุผล
-เมืองไทยเป็นที่มั่นสุดท้าย ที่ตลาดของ isuzu ยังใหญ่อยู่
-ต่างประเทศ เป็นตลาดที่ต้องสร้างความมั่นใจให้เขา
  เผื่ออนาคตจะได้ฝากผีฝากไข้ เพิ่มขี้นมา
-option ที่ใส่ให้เมืองนอก อาจพิเศษกว่าเมืองไทย
  สมาชิกเมืองไทยก็อย่าไปน้อยใจเลยครับ ด้วยเหตุผลข้างบน

ปล.ต้องอดทนและเสียสละครับ เพื่อ isuzu จะได้ยืนหยัดอย่างมั่นคง

emo34 emo34 emo34 emo34 emo34
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ SlowlyBuss

• *
  • คะแนน Like 10
จองตั้งแต่ 25 กุมภา  เซลล์เลื่อนไปเรื่อย จนกระทั่ง ให้พ่อไปลุยกับ ผจก.0 วันนี้เลยตกใจ เซลล์โทรมาหา รอบที่ 2 จากวันที่จอง ว่ารถมาแล้ว ไปดูมาแล้ว โอเค วันอังคารรับรถ  (เซลล์แอบถามว่า วันรับรถ พ่อผมมาด้วยมั้ย เค้าไม่กล้าเจอ กลัว)
เอาใจช่วยทุกท่าน ให้ได้ไวๆ

ออฟไลน์ วอนนอนคุก

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 2

ออฟไลน์ TUM_Chonburi

• เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ
  • *
  • คะแนน Like 10
  • หนุ่มอิสานพลัดถิ่น
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ตั้ม (เอกชัย บ่วงพิมาย)
นายตั้ม ครับผม NDC 1366.

ออฟไลน์ พ่อน้องบัว

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 4
 emo19  ชอบวลีนี้จริงๆ  "ใหม่หมด" จึงหมดไม่มีขายไง...ใจเย็นๆค่ะ เดี๋ยวจะรู้สึกเหมือนหนู ตอนแรกว่าเมื่อไรจะได้รถ แต่มาตอนนี้ ทำไมสิ้นเดือนเร็วจัง (ผ่อนค่ะ)

ออฟไลน์ philoko

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 4
เห็นเขาทำการตลาดกันจังเอาแต่ยอดจอง ส่งรถก็ช้า แล้วยังส่งไปนอกอีก ไม่เห็นใจคนรอเลย emo2 emo12

ออฟไลน์ arp

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 3
ไม่เคยส่ง

ไม่เคยได้

แน่จริง จัดแภลงข่าวเลยดิ

รอก็นาน ไม่เคยมีคำตอบ

โกรธแล้วน่ะ

emo20

ออฟไลน์ pongpitak101 NDC.1521

• *
  • คะแนน Like 9
  • ""กะซาง""
  • จังหวัด: ร้อยเอ็ด 101
  • ชื่อเล่น: อ.โจ้
emo19  ชอบวลีนี้จริงๆ  "ใหม่หมด" จึงหมดไม่มีขายไง...ใจเย็นๆค่ะ เดี๋ยวจะรู้สึกเหมือนหนู ตอนแรกว่าเมื่อไรจะได้รถ แต่มาตอนนี้ ทำไมสิ้นเดือนเร็วจัง (ผ่อนค่ะ)

ถูกต้องน่ะคร๊าบ.............
พงษ์พิทักษ์ไลท์แอนด์ซาวด์ร้อยเอ็ด 084-4008227 อ.โจ้
ตัวแทนจำหน่ายและติดตั้งท่อสูตรยูเลส,อุด EGR ยูโร3-4 โซนร้อยเอ็ด,สารคาม,กาฬสินธ์ ,ยโส
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,15768.0.html

ออฟไลน์ speedline

• *
  • คะแนน Like 3
การที่อ้างว่าเพื่อกระตุ้นเศรษฐกิจชาตินี้ผมความมันเป็นมุขที่เชยเกินไป เพราะอะไรหรือครับ หากคุณจะกระตุ้นเศรษฐกิจชาติจริงคุณก็ต้องปล่อยให้รถออกมาสู่ตลาดภายในประเทศซิครับ เพราะมันจะมีผลต่อระบบเศรษกิจที่เป็นลูกโซ่ เช่น ธุรกิจเช่า-ซื้อ ประกันภัย ธุรกิจภาคขนส่งที่ใช้รถกระบะในการขับเคลื่อน ธุรกิจพลังงาน ธุรกิจอุปกรณ์ยานยนต์ ซึ่งทั้งหมดมันจะหมุนวนเป็นระบบที่ใหญ่มาก ซึ่งกลับกันการที่คุณส่งออกมันก็จบเพียงเท่านั้นได้จริงๆอีกที่ก็แค่อะไหร่ แต่ผมมองปัญหาที่แท้จริงที่จำเป็นต้องส่งออกก็เพราะมันมีสัญญาที่ค้ำคอ Isuzu Motor อยู่ หากไม่ส่งมอบตามกำหนดการคงโดนปรับหลายร้อยล้านอยู่ แต่สำหรับลูกค้าคนไทยสัญญิง-สัญญาคงไม่มีความหมายเพราะถึงอย่างไรผู้บริโภคอย่างเราๆก็คงหัวเดียวกระเทียมลีบในการฟ้องร้องอยู่แล้ว
ในสงครามกลางเมือง แนวยิงนั้นมองไม่เห็น
แต่มันผ่านหัวใจของผู้คน

In a civil war the firing line is invisible;
it passes through the hearts of men.

ออฟไลน์ golofu

• *
  • คะแนน Like 14
  • NDC.864
แมร่งกากมาก อีซูซุ คันนี้จะเป็นคันสุดท้ายที่กูซื้อ รอนาเกิ๊น สาดดดดดดดดดดดดดดดด emo20

ออฟไลน์ M-D7000

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 30
  • NDC.414
NDC.414   4D HR 2.5 VGS Z DVD  ขาวมุก
อะไรก็ซิ่งได้ ถ้ามันวิ่งไปข้างหน้า

ออฟไลน์ cadrad

• *
  • คะแนน Like 7

ออฟไลน์ CIVIL44

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 32
  • NDC.364
ถ้าเหตุผลนี้เป็นทางออก  ของผู้ผลิตจริง ผมว่ามันเอา ส้น....น คิดแต่ผมเชื่อว่าไม่น่าใช่เหตุผลนี้ มันดูปัญญาอ่อนเกินไป  ระดับนี้แล้ว  มันเสียภาพลักษณ์ ของบริษัทครับ    มันน่าจะอ้างว่าขาดแคลนวัถถุดิบ หรืออย่างอื่นมากกว่า  เหตุผลนี้สุ่มเสียงเกินไปที่จะมีผลต่อความน่าเชื่อถือ  ... แต่อย่างไรก็อยากให้รอกันต่อไปครับ emo9 emo9
HILANDER  2 DOOR  2.5 VGS Z DVD  BLACK

" อยากมีบ้าน " หรือต้องการสร้างบ้านตามงบประมาณ ยินดีรับใช้ครับ.. "