ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเซลล์แจ้งว่าทางตรีเพชรส่งจดหมายแจ้งลูกค้าเกี่ยวกับปัญหาการรอรถนาน  (อ่าน 13871 ครั้ง)

ออฟไลน์ pued

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 2
ทำไมต้องเป็นแบบนี้นะ emo39 emo39
รอ HR cab4 2.5 VGS Z DVD สีขาวมุก

ออฟไลน์ GRN-V

• ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 74
  • NDC.696 สิ่งที่เราไม่เห็นไม่ได้หมายความว่ามันไม่มี
พยายามเร่งการผลิตส่งออกนอกให้ทันตามกำหนดเวลาของยอด order แล้วถ้าคนภายในประเทศแห่กันถอนจองตามกระแสฟีเวอร์ อะไรจะเกิดขึ้น คิดเล่นๆปลอบใจตัวเองนิดๆครับ emo36 emo4 emo42 emo40

ออฟไลน์ ya dmax(No.NDC 057)

• *
  • คะแนน Like 1
ไม่แรงแต่ไม่มีใครแซงได้
   NDC.057
NON EGR By Dmax Club

ออฟไลน์ M.V-CROSS

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 3
  • mEd
สงสัยเห็นคนไทยเป็นของตาย หรือมองว่าคนไทยมีความอดทนสูง
V-CROSS 4D 3.0 VGS Z-Prestige (i-GENii) M/T Everrest Pear White อุดรธานี

ออฟไลน์ Panak_K

• ไมล์ 6001-7000
  • *
  • คะแนน Like 251
  • อายุเป็นเพียงตัวเลข ถ้าไม่ตายก็หาใหม่ได้
งั้นคุณก็ไปตั้งโรงงานที่ต่างชาติไป๊  emo7
ออกจากบ้านนี้เมืองนี้ได้แล้ว คนไทยก็คนนะโว๊ย
ไม่ได้ขอรถจากพวกคุณฟรีๆ เขาจ่ายตังให้คุณมากี่รุ่นต่อกี่รุ่นแล้ว
ถ้าเรื่องแค่นี้ยังคิดไมได้ ก็ไม่สมควรอยู่ต่อไปแล้ว
รถรอนานมากๆ ตัวส่งออกกับตัวที่ส่งให้ลูกค้าในประเทศก็ต่างกัน
นี่ยังไม่รวมมาตรฐานการตรวจสอบคุณภาพก่อนถึงมือลูกค้าของคุณอีกนะ
ที่มีปัญหาตามมากมาย ทั้งๆที่บางเรื่องก็ไม่น่าจะมีปัญหา ก็ดันมีปัญหา
มันเริ่มหมดความอดทนลงไปทุกที
 emo23 emo23 emo23
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11พ.ค.2012, 08:55:57 โดย Panak_K »
สถานะ : Hi-Lander 4D 3.0 VGS Z-Prestige M/T เงินอาร์กติก

ออฟไลน์ อ้วนดำ

• *
  • คะแนน Like 9
คนไทยก็ต้องการใช้รถนะครับ
อดทนเอาไว้ สักวันคงเป็นวันของเราบ้าง.....emo1
ถ้าอยากประสบความสำเร็จ จงขยันหมั่นเพียรเข้าไว้
 emo55

ออฟไลน์ polkup

• ไมล์ 50-100
  • *
  • จังหวัด: เชียงราย
  • ชื่อเล่น: พล
เลยกำหนดวันนัดที่จองไว้ ถอนจองแน่นอนครับ จอง วี-ครอส 3.0 ที่เชียงราย ยี่ห้ออื่นก็น่าสนใจมาก เมียอยากนั่งฟอจูนเนอร์  ลูกชอบความแรงของนาวาร่า  ผู้ช่วยเมียชอบเอฟเวอเรส บอกมาดเท่ดี

ออฟไลน์ JoJoSung

• *
  • คะแนน Like 5
งั้นคุณก็ไปตั้งโรงงานที่ต่างชาติไป๊  emo7
ออกจากบ้านนี้เมืองนี้ได้แล้ว คนไทยก็คนนะโว๊ย
ไม่ได้ขอรถจากพวกคุณฟรีๆ เขาจ่ายตังให้คุณมากี่รุ่นต่อกี่รุ่นแล้ว
ถ้าเรื่องแค่นี้ยังคิดไมได้ ก็ไม่สมควรอยู่ต่อไปแล้ว
รถรอนานมากๆ ตัวส่งออกกับตัวที่ส่งให้ลูกค้าในประเทศก็ต่างกัน
นี่ยังไม่รวมมาตรฐานการตรวจสอบคุณภาพก่อนถึงมือลูกค้าของคุณอีกนะ
ที่มีปัญหาตามมากมาย ทั้งๆที่บางเรื่องก็ไม่น่าจะมีปัญหา ก็ดันมีปัญหา
+100000 emo20
Hi-4Dr Z-Prestige 3.0M/T Everest Pearl White .

Date of Booked : 25 April 2012

Date of Achieve : 22 September 2012

ออฟไลน์ speedline

• *
หากข้อมูลที่ได้มาถูกต้องสามารถฟ้องเป็นคดีแพ่งและอาญาได้เลยนะครับ...เมื่อก่อนออกจดหมายมาว่าน้ำท้วมจึงทำให้ส่งรถล่าช้าพอมาตอนนี้กลับบอกว่าติดผลิตรถส่งออกเพื่อเศรฐกิจชาติ..อะไรว่ะเนี้ย..บริษัทระดับโลกดันพูดจากลับกลอก
ในสงครามกลางเมือง แนวยิงนั้นมองไม่เห็น
แต่มันผ่านหัวใจของผู้คน

In a civil war the firing line is invisible;
it passes through the hearts of men.

ออฟไลน์ paijit

• ไมล์ 4001-5000
  • *
  • คะแนน Like 153
  • อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิถนนกิ่งแก้วบางพลี.NDC.529
  • จังหวัด: จ.สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: จิตร
เขาคงคิดว่าคนไทยลืมง่ายครับเลยไห้รอกันต่อไปยังไงก็ต้องซื้อของเขา ..... พอได้รถก็ลืมแล้วว่ากว่าจะได้มันนานขนาดไหนเขาเลยใส่ใจส่งออกมากกว่า คนไทย.....
เหมือนเราไปขอร้องไห้เขาขายให้ยังไงไม่รู้ทั้งที่เงินก็เงินเราเก็บออมมาแท้ ๆ .....ขายให้ผมเถิดดดด ของอะไรไม่มีแถมผมจะซื้อใส่เองราคาขายก็ตั้งเอาเลย
แพงก็จะซื้อขายไปซักพักกำไลน้อยเพิ่มราคาอีกผมก็จะซื้อ รอได้รอได้......งงตัวเองเหมือนกันนี่เราซื้อหรือขอกันหว่า..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11พ.ค.2012, 09:39:59 โดย paijit »
บุญแล้วทูนหัว มีผัวขับ ALL NEW DMAX หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้ HR cab 2.5 vgs z dvd เงินอาร์กติก NDC.529
Line ID:paijitline

ออฟไลน์ BT.DMAX

• *
  • คะแนน Like 0
รอเห็นเอกสารที่ว่านั่นจริงๆ ดีกว่าครับ

เซลล์น่าเชื่อถิอน้อยกว่าบริษัทเยอะครับ เยอะ emo36
สถานะ : รอ CAB 4 Hi-Lander 2.5 VGS Z-Prestige Navi ขาวมุก

ออฟไลน์ kom_za

• *
หมายความว่าคนที่รอก็โปรดรออีกต่อไป...ประมาณว่าให้เสียสละเพื่อชาติ
emo10 emo10 emo10ผมรอมา4เดือนครึ่งแล้ว รู้สึกเฉยชามากๆๆเลยตอนนี้ เซ็งโครตเลยครับขอบอก

ออฟไลน์ JoeyZaza

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 23
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: ต้น

ออฟไลน์ myjoe

• ไมล์ 50-100
  • *
+100000 emo20
เห็นด้วยครับน้า emo7 emo7 emo7