ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าท่านใดใส่กล่อง Alpha tech like. มั้งไหมครับ?  (อ่าน 4099 ครั้ง)

ออฟไลน์ pony2013z

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 6
  • พอมีพอกิน อยู่อย่างพอเพียง ซิ่งอย่างพอดี!!
  • จังหวัด: นนทบุรี/บางบัวทอง
  • ชื่อเล่น: ภพ
ขอทราบข้อมูลหน่อยนะครับ ผลเป็นอย่างไรบ้าง แล้วมีผลอะไรตามมาไหมครับ?
ใส่กล่องตัวนี้แล้วควรทำอะไรเพิ่มไหมครับ ราคามันอยู่ที่ 13,500 พร้อมทำท้ายราง
ทำที่อู่ของแบ่งปันเรสซิ่งช้อปครับ.
(คือผมเป็นรถใช้งาน วิ่งออก ตจว. บ้าง จะพังไหมครับ?)

ออฟไลน์ pongsak21

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
Re: มีน้าท่านใดใส่กล่อง Alpha tech like. มั้งไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18มิ.ย.2014, 12:06:04 »
เป็นกล่องที่ดีครับ ราคา Ok ผมใส่ตัวก่อนออนิว ดีแมค ก็เอาเรื่องอยู่ /ตอนนี้ถอดใส่ออนิวดีแมคตัวใหม่ ก็เอาเรื่องอยู่ครับ ( ผมใส่มาปีครึ่งใช้งานวันละ 120กิโล ยังสบายครับ ) จูนมากระวังครัทลื่นอย่างเดียว ดีกว่าดันรางใบเดียวมากครับ   emo45

ออฟไลน์ pony2013z

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 6
  • พอมีพอกิน อยู่อย่างพอเพียง ซิ่งอย่างพอดี!!
  • จังหวัด: นนทบุรี/บางบัวทอง
  • ชื่อเล่น: ภพ
Re: มีน้าท่านใดใส่กล่อง Alpha tech like. มั้งไหมครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18มิ.ย.2014, 12:08:08 »
เป็นกล่องที่ดีครับ ราคา Ok ผมใส่ตัวก่อนออนิว ดีแมค ก็เอาเรื่องอยู่ /ตอนนี้ถอดใส่ออนิวดีแมคตัวใหม่ ก็เอาเรื่องอยู่ครับ ( ผมใส่มาปีครึ่งใช้งานวันละ 120กิโล ยังสบายครับ ) จูนมากระวังครัทลื่นอย่างเดียว ดีกว่าดันรางใบเดียวมากครับ   emo45

น้าครัชเดิมหรือป่าวครับ?

ออฟไลน์ nut2455

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 51
  • NDC.353 ความล้มเหลวเป็นที่มาของความสำเร็จ
ผมใช้มา11xxxxโลแล้วคับ ตอนใส่ได้หมื่นกว่าโลครัชไปแล้วคับใช้ดีไม่มีปัญหาแต่ข้อเสียคือกล่องมันปิดเปิดไม่ได้ถ้าปิดกล่องคือต้องเอาปลั๊กอุดถึงจะเป็นรถเดิม
อยู่ระยองเรารักระยอง (กระบะโลโซ)

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง