ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาเอาคืนเซลล์กับผู้จัดการซะที  (อ่าน 6882 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohcct

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 19
  • NDC.491
Re: ได้เวลาเอาคืนเซลล์กับผู้จัดการซะที
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 21:09:12 »
ไม่ทราบ sale กับผจก ห่วยๆๆแบบนี้ อยู่ที่ไหนครับ ช่วยบอกที
อยู่อย่างพอเพียง  HI 4D ZDVD

ออฟไลน์ I_LOVE_EPUPU

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
Re: ได้เวลาเอาคืนเซลล์กับผู้จัดการซะที
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 21:16:16 »
อยู่ ศูนย์ไหน ครับ จะได้ช่วยกันประนาม และเตือน น้าๆ  จะได้ไม่ต้องไปจองอีก emo23

ออฟไลน์ noteJa

• *
  • คะแนน Like 4
  • NDC.075
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 21:36:04 »
0 เดียวกับผมเลย สาขา ไหนครับเนี่ยยย  จัดหนักๆไปเลย โกงกันหน้าด้านๆ

สู้เพื่อแม่!!

ออฟไลน์ iampazzy

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 7
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 21:42:44 »
อย่างนี้ต้องจัดหนัก emo7 ศูนย์ไหนบอกมาเลยครับ เผื่อคนที่คิดจะจองจะได้คิดใหม่ทำใหม่ emo20
"CAB 4 V-Cross 3.0 VGS Z-Prestige Navi A/T White"
รถผมเอง...(ฝาครอบกระบะ)
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,11073.0.html
รถผมเอง...(TURBO TIMER)
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,15525.0.html
รถผมเอง...(ทีวีดิจิตอล...ฟรี)
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,48991.0.html

ออฟไลน์ G.V-CROSS

• ถ้าคิดจะไป ต้อง ไปให้สุด
  • NDC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000
  • *
  • คะแนน Like 299
  • เกศ โทร.081-806-2529
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เกศ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 22:03:34 »
สะใจมั้ยครับน้า .....โดนซะบ้าง emo10
น้าเกศ NDC No.111
G.Suspension 4x4 อัพเกรดแก้ใขช่วงล่าง ALL NEW ISUZU D-MAX ทุกรุ่น
https://www.facebook.com/G.Suspension4x4/

ออฟไลน์ Arts

• *
  • คะแนน Like 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24ก.พ.2012, 22:12:45 »
จัดหนักเลย

ออฟไลน์ tum

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 19:29:34 »
 emo7 emo7 emo7 emo7จัดไปเลยลูกพี่

ออฟไลน์ krumonnarak

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 19:44:14 »
ผมก็เป้นคนหนึ่งที่เสียความรู้สึกกับเซล์เหมือนกันครับ  วันไปดูรถหลังจากนั้นโทร.มาหาตลอด วันละสามครั้งหลังอาหาร พอจองรถไปแล้ว ผมโทร.ตามมัน  มันไม่เคยรับสายผมเลย  จนกระทั่งถึงกำหนดรับรถ มันก็ไม่รับสายเลย  จนไม่หวังแล้วว่าจะได้  จนเวลาผ่านไปมันโทร.มาบอกว่ารถมาแล้ว  หนูลัดคิวให้พี่  ออกรถได้เลย  แต่หนูขอค่าขนมด้วย อีสาด แต่รอฤกษ์  งั้นพี่โอนเงินมาให้หนูก่อนนะ 4000 ค่าไรวะ ตกลงโอนให้มัน  อีกสามวันไปวางเงินมัดจำ แสนหนึ่ง  ที่โชว์รูม  มันบอกรถมาแล้วอยู่โชว์รูม เราไปรอเกือบชั่วโมง  มันคุยกับเซลล์คนอื่น  บอกว่ารถพี่จอดโชว์อยู่ที่แม็คโครนครปฐม เฮ้อ ตกลงรถมาแล้วมาแต่งเสร็จแล้วเมือ่ไรวะ  ก็ไม่ว่าไร  จริงๆๆแล้วเป้นคนหวงรถเซลล์มันรีบบอกว่าจอดให้ดูเฉยๆๆไม่ได้ให้ใครเปิดรถดูเลย  เชือ่ได้เหรอ  หลังจากนั้นก่อนออกรถอีกวันไปดูรถว่าแต่งเสร็จยัง  มันบอกว่ารถยังแต่งไม่เสร็จพี่ไม่ต้องมาหรอกมาดูวันออกรถเลย  ผลสุดท้ายถึงวันออกรถ  อะไรที่ตกลงมันไม่เป้นเหมือนที่ตกลงเลยสักอย่าง

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 19:52:42 »
กระบะไลเนอร์ตกลงของ ISUZU แต่มันให้ตัว G บ้าบอยี่ห้ออะไรเม่เคยเห้นมาให้บอกว่ารุ่นเดียวกันกับ ISUZU ใครๆก็ติดกันทั้งนั้นแหละ  เลยโทร.ไปที่โชว์รูมเขาบอกว่ามี รุ่งขึ้นเลยเข้าไปเปลี่ยนเอง  แถมต้องเพิ่มตังอีก 1000 บาท อ้อ ประกันอีกตอนจองตกลงของวิริยะ  พอวันออกรถกลับบอกว่าเป็นของศรีเมือง  บอกว่าดูแลดีเหมือนกัน  จะเปลี่ยนก็ไม่ได้แล้ว

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 19:56:47 »
อีกสัปดาห์ต่อมาทางลูกค้าสัมพันธ์โทร.มาหาเพื่อให้เราประเมินการรับบริการ  เลยบอกให้คะแนน 0 หมดทุกข้อที่เกี่ยวกับเซลล์  พร้อมกับระบายความอัดอั้นตันใจให้ฟัง  เลยถามว่าขอเปลี่ยนเซลล์ได้ไหม  แต่คงไม่ได้แล้วละ  เพราะเซลล์คนนี้เขาได้ค่าคอมฯกับเราไปแล้ว  คนอื่นใครเขาจะมาดูแลเรา  ตอนนี้เลยเหมือนว้าเหว่ยังงัยไม่รู้  จะทำไรต้องติดต่อเองหมด เบื่อแล้วกับคำว่าขอโทษครั้งที่ 100 วันนี้เข้าไปเอาชุดจดทะเบียนเอง  เพื่อจะไปจองเลขเอง  เบือ่จริงๆๆกับการบริการกับเซลล์คนนี้  เพราะพูดอะไรไม่เคยทำได้เหมือนพูดเลยสักอย่าง  ไม่รู้มันผ่านการอบรมการเป็นเซลล์มาได้ยังงัย

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 20:01:09 »
วันนี้มันนัดเราให้ไปเอาใบรับประกันฟิล์มรถยนต์  กับผ้าคลุมรถตอน 11 โมงเช้า  10โมง โทร.ไปบอกว่าพี่จะถึงโชว์รูมแล้วนะ  มันบอกหนูขอโทาพี่ด้วยนะครับ  ที่วันนี้หนูไม่ได้เอารถมา  ผ้าคลุมรถมันอยู่ในรถหนู  ตกลงความผิดของใครเนี่ย มันบอกว่างั้นพี่เอาแบบธรรมดาไปไหมหนูให้พี่สองผืนเลย  พูดออกมาหน้าตาเฉย  ที่เหลือคงไม่ต้องมายุ่งกันอีกแล้วละ  ขออภัยนะครับ  ที่มาระบายในกระทู้นี้ครับ  จริงๆๆไม่อยากจะบอกเลยว่า  เซลล์คนนี้อยู่ที่ศูนย์อิซูสุตั้งเวียฮวดนครปฐม นะครับ  แต่ไม่ได้หมายความว่าเซลล์คนอื่นไม่ดีนะครับ  คนนี้เป้นผู้หญิง  อยู่สาขาศูนย์การค้า  ขอให้ชาตินี้อย่าได้มาจองเวรจองกรรมกันอีกเลยนะ 1

ออฟไลน์ GRN-V

• ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 74
  • NDC.696 สิ่งที่เราไม่เห็นไม่ได้หมายความว่ามันไม่มี
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 20:34:41 »
น้าจัดหนักๆไปเลยครับ...เซลล์คงงานเข้าไปอีกนาน emo10 emo10

ออฟไลน์ noteJa

• *
  • คะแนน Like 4
  • NDC.075
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 22:48:38 »
ถ้าน้า ยังไม่รีบ แล้วยังไม่ได้เซ็นต์รับ ยกเลิกไปเลยครับ จองใหม่เหอะเป็นผมนะ

สู้เพื่อแม่!!

ออฟไลน์ ToRae

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 3
  • เป็นต่อ เชียงใหม่ NDC 445 ครับ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 25ก.พ.2012, 22:59:45 »
วันนี้มันนัดเราให้ไปเอาใบรับประกันฟิล์มรถยนต์  กับผ้าคลุมรถตอน 11 โมงเช้า  10โมง โทร.ไปบอกว่าพี่จะถึงโชว์รูมแล้วนะ  มันบอกหนูขอโทาพี่ด้วยนะครับ  ที่วันนี้หนูไม่ได้เอารถมา  ผ้าคลุมรถมันอยู่ในรถหนู  ตกลงความผิดของใครเนี่ย มันบอกว่างั้นพี่เอาแบบธรรมดาไปไหมหนูให้พี่สองผืนเลย  พูดออกมาหน้าตาเฉย  ที่เหลือคงไม่ต้องมายุ่งกันอีกแล้วละ  ขออภัยนะครับ  ที่มาระบายในกระทู้นี้ครับ  จริงๆๆไม่อยากจะบอกเลยว่า  เซลล์คนนี้อยู่ที่ศูนย์อิซูสุตั้งเวียฮวดนครปฐม นะครับ  แต่ไม่ได้หมายความว่าเซลล์คนอื่นไม่ดีนะครับ  คนนี้เป้นผู้หญิง  อยู่สาขาศูนย์การค้า  ขอให้ชาตินี้อย่าได้มาจองเวรจองกรรมกันอีกเลยนะ 1
อีกสัปดาห์ต่อมาทางลูกค้าสัมพันธ์โทร.มาหาเพื่อให้เราประเมินการรับบริการ  เลยบอกให้คะแนน 0 หมดทุกข้อที่เกี่ยวกับเซลล์  พร้อมกับระบายความอัดอั้นตันใจให้ฟัง  เลยถามว่าขอเปลี่ยนเซลล์ได้ไหม  แต่คงไม่ได้แล้วละ  เพราะเซลล์คนนี้เขาได้ค่าคอมฯกับเราไปแล้ว  คนอื่นใครเขาจะมาดูแลเรา  ตอนนี้เลยเหมือนว้าเหว่ยังงัยไม่รู้  จะทำไรต้องติดต่อเองหมด เบื่อแล้วกับคำว่าขอโทษครั้งที่ 100 วันนี้เข้าไปเอาชุดจดทะเบียนเอง  เพื่อจะไปจองเลขเอง  เบือ่จริงๆๆกับการบริการกับเซลล์คนนี้  เพราะพูดอะไรไม่เคยทำได้เหมือนพูดเลยสักอย่าง  ไม่รู้มันผ่านการอบรมการเป็นเซลล์มาได้ยังงัย
ผมก็เป้นคนหนึ่งที่เสียความรู้สึกกับเซล์เหมือนกันครับ  วันไปดูรถหลังจากนั้นโทร.มาหาตลอด วันละสามครั้งหลังอาหาร พอจองรถไปแล้ว ผมโทร.ตามมัน  มันไม่เคยรับสายผมเลย  จนกระทั่งถึงกำหนดรับรถ มันก็ไม่รับสายเลย  จนไม่หวังแล้วว่าจะได้  จนเวลาผ่านไปมันโทร.มาบอกว่ารถมาแล้ว  หนูลัดคิวให้พี่  ออกรถได้เลย  แต่หนูขอค่าขนมด้วย อีสาด แต่รอฤกษ์  งั้นพี่โอนเงินมาให้หนูก่อนนะ 4000 ค่าไรวะ ตกลงโอนให้มัน  อีกสามวันไปวางเงินมัดจำ แสนหนึ่ง  ที่โชว์รูม  มันบอกรถมาแล้วอยู่โชว์รูม เราไปรอเกือบชั่วโมง  มันคุยกับเซลล์คนอื่น  บอกว่ารถพี่จอดโชว์อยู่ที่แม็คโครนครปฐม เฮ้อ ตกลงรถมาแล้วมาแต่งเสร็จแล้วเมือ่ไรวะ  ก็ไม่ว่าไร  จริงๆๆแล้วเป้นคนหวงรถเซลล์มันรีบบอกว่าจอดให้ดูเฉยๆๆไม่ได้ให้ใครเปิดรถดูเลย  เชือ่ได้เหรอ  หลังจากนั้นก่อนออกรถอีกวันไปดูรถว่าแต่งเสร็จยัง  มันบอกว่ารถยังแต่งไม่เสร็จพี่ไม่ต้องมาหรอกมาดูวันออกรถเลย  ผลสุดท้ายถึงวันออกรถ  อะไรที่ตกลงมันไม่เป้นเหมือนที่ตกลงเลยสักอย่าง

อันนี้จัดชุดใหญ่จริงๆ  emo36 emo36
น้องนิว เงินอาร์กติก