ผู้เขียน หัวข้อ: 2.5 vgs hi ประทะ นิสัน มาส 1.3 เบ็ญซิลแต่งเต็ม (งานนี้มีคนเจ็บ )  (อ่าน 4397 ครั้ง)

ออฟไลน์ u25

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
เช้าวันหนึ่งอากาศสดใส ขับน้องนิวคู่ใจไปรับแฟน อากาศเย็นๆก็เลยเปิดกระจกปิดแอร์ สวมแว่นดำ(อย่างหล่อ อิอิ ) ฟังเฟลงซิวๆ จอดติดไฟแดง โอ้ว......วันนี้ช่างเป็นวันที่สวยงามจริงๆ เลย  ซักพักพลันได้ยินเสียงเพลงดังหนวกหูมาแต่ไกล พร้อมกับเสียงท่อดังบึ้มๆ กลบเสียงเพลงในรถตูชะมิดเลย (ในรถตูก็มีเพลงฟังไม่ต้องเปิดเผื่อตูก็อได้)และแล้วมันก็มาจอดติดไฟแดงข้างๆผมจนได้ ผลันหันไปมองด้วยหางตา โอโห้ มาสแต่งเต็ม สงสัยรถมันบินได้ แถมเบิลใส่อีกต่างหาก เอาวะอยากวัดจะจัดให้ พอไฟจะเขียว(ยังแดงอยู่นะแต่ผ่านแยกนี้บ่อย กะจังหวะไฟได้) ผมชิงออกก่อนเลย ออกพร้อมมันไม่ทันแน่ จัดไปยาวๆ ควันดำปี  ซักพักจี้ตูดผมและ แต่กินไม่ลง  ฉิบหายแล้ว ข้างหน้าทางโค้งเอาไงดีวะ ( มาแรงขนาดนี้เอาไม่อยู่แน่ โค้งขวา วัดป่า อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี) ผมเลยลดความเร็ว ตบไฟเลี้ยวเข้าซ้าย  มาสได้ที่แซงขวาแถมไม่เบรก ( ยอมมันละ คนแมร่งแรงกว่า )  สรุป มาสแซงผมได้ แต่ หมุนในโค้ง ทลุราวกันลงคูข้างทางต่อหน้าต่อตาผมเลย มาสพังยับ  เลยจอดดูเผื่อ  ช่วยเหลืออะไรได้ สรุป แขนหัก หัวแตก   และคงหายห้าวไปหลายวัน

ออฟไลน์ pitak196

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 77
ไม่รู้จะสมน้ำหน้าหรือจะสงสารดีเนี่ย
คนบ้าขับรถ http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,36104.0.html
อย่าถามว่าประเทศนี้ให้อะไรกับเรา ถามตัวเราเองว่าให้อะไรกับประเทศชาติ

ออฟไลน์ ciriw。✥กระสุนดำ✥

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 65
  • ☀ คน มี เคาะ ☀
    ประสบการชีวิต
        ☢NDC.834☢

ออฟไลน์ noylalee

• *
ถ้าผมเจอต่อหน้าต่อตาพูดได้แค่ว่า     กูว่าแล้ว!!!   emo61

ออฟไลน์ อั้ง²°™

• *
  • คะแนน Like 164
  • ใช้ชีวิตเรียบๆง่ายๆ
ไม่บอกไปละครับ ผมรีบไปขี้ พี่จะตามมาจี้ตูดผมทำไม  emo4

ดีชั่วอยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ ทำตัว NDC.538

ออฟไลน์ chaisuphan

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 2
  • ThaiLand only
ไม่รู้ จะว่าอย่างไรดี ก็แล้วแต่นะครับ ระวังๆกันด้วยนะครับชีวิตไม่ได้มีไว้ล้อเล่นครับ
No Comment...!?

ออฟไลน์ virod

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 48
  • NDC.1138
  • จังหวัด: ปทุมธานี (หนองเสือ)
คงหายห้าว....ไปนานเลยมั่งน้า..

ออฟไลน์ เต้ย

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 14
  • จังหวัด: รังสิต - นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: เต้ย
นอกจากจะเจ็บแล้ว คงจะต้องหาตังซื้อรถใหม่ด้วย emo24

ออฟไลน์ ChAYAsaK

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 8
  • ฅนวังหิน
  • จังหวัด: ศรีสะเกษ
น่าเห็นใจครับ...ประมาทหมายถึงชีวิต emo40
ระหว่างความเป็นไปในชีวิต...เรากำหนดมิได้ดั่งใจปอง

ออฟไลน์ @Phu@

• *
  • NDC.1400
เค้าแรงปล่อยเค้าไปเหอะ
4Dr HR 2.5 VGS Z-Prestige Navi Auto อาชาสีดำ

ออฟไลน์ wanpenpam

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: กันทรลักษ์ ศรีสะเกษ
ถ้าผมเจอต่อหน้าต่อตาพูดได้แค่ว่า     กูว่าแล้ว!!!   emo61
    +1 เสียงครับน้า

ออฟไลน์ Won

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 10
เพลงคงดังไป เลยไม่ได้คิดฟังเพลงอยู่ ถ้าเพลงไม่ดังคงคิดได้ก่อน emo34

ออฟไลน์ nattynine9

• *
  • คะแนน Like 50
  • ขอทำดีเพื่อพ่อ-แม่
emo33 ทำนองเดียวกับอึ่งอ่างเลยอ่ะ ตัวเล็กก้อยังพยายามพองตัวให้ใหญ่ สุดท้ายก้อตายเพราะทำตัวเอง emo36 emo36 emo36
"นัส"คนคอนหวัน ครับ
Hi-Lander 4Dr 3.0 VGS Z-Prestige Navi M/T Black NDC.1009

ออฟไลน์ nhongna

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 9
  • จังหวัด: อุบลราชธานี
ประมาทแท้ๆ ทั้งเจ็บทั้งเหม็น