ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดจองรถที่ศูนย์ อีซูซุแสงหงส์ แปดริ้วบ้าง มีเรื่องรบกวนครับ  (อ่าน 3393 ครั้ง)

ออฟไลน์ bassy

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
พอดีผมจองรถไว้ตั้งแต่ปลายเดือน 10 ปี 55 แต่พอผมถามเซลเรื่องคิวก็จะไม่ได้คำตอบ อ้างต่างๆ
ที่ผมสงสัยเรื่องคิวก็เพราะผมจองไว้อีกที่หนึ่งพอผมจองเสร็จอีกศูนย์ยังบอกคิวเราได้เลย แต่ทำไม
ที่แสงหงส์ยังไม่มีคำตอบ จะทำอย่างไรดีครับ กลัวจะโดนลัดคิว
รอ 4D HR2.5 VGS Z ขาวมุก

ออฟไลน์ โอม

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 6
แสงหงส์ 8 ริ้วสุดห่วยครับ ผมเคยทิ้งมันจำไปที่นึงละครับ ตอนไปจองไททาเนียม
บริการหลังการขายก็แย่ครับ

ออฟไลน์ bassy

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
แสงหงส์ 8 ริ้วสุดห่วยครับ ผมเคยทิ้งมันจำไปที่นึงละครับ ตอนไปจองไททาเนียม
พี่โอมป่ะเนี่ย บาสเองนะ รู้งี้ถามพี่ก่อนก็ดี แล้วน้องนิวพี่จองที่ไหนมา
รอ 4D HR2.5 VGS Z ขาวมุก

ออฟไลน์ โอม

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 6
พี่โอมป่ะเนี่ย บาสเองนะ รู้งี้ถามพี่ก่อนก็ดี แล้วน้องนิวพี่จองที่ไหนมา
ใช่ครับ ที่ขับTFRสีขาวอ่ะครับ จองที่ ฮั่วเซี่ยงจัน ชลบุรีครับ