ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติดฟิล์มใสกันรอยมือจับประตูรถยนต์ Maxxma Clear Guard บ้างครับ  (อ่าน 12487 ครั้ง)

ออฟไลน์ wan-wai

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 13
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ต้นแหลมฉบัง
ติดจากร้านข้างนอกมาเหมือนกัน (4อัน + แถม1ฝาท้าย = 1,000 บาท)พร้อมฟิล์มที่กระจก ยังใช้งานดีไม่มีปัญหาครับ
รอยยิ้มและคำพูดที่ดี คือ การปลูกไมตรีโดยไม่ต้องลงทุน

ออฟไลน์ J&Y

• *
  • คะแนน Like 5
  • Hr 4Dr 3.0 AT
ทีแรกจะซื้อมาติดเหมือนกัน แต่กลัวไม่เนียน เลยเปลี่ยนใจไปติดถ้วยรองมือสแตนเลสแทนครับ
เลสแท้ราคาเท่าไหร่ครับหาซื้อที่ไหน ทรงสวยหรือเปล่า ผมซื้อตามประดับยนต์รถหนเดือนเริ่มเป็นสนิมแล้วขัดไปหลายรอบแล้วครับ

ตามน้าขวัญครับ
ผมว่ามันแพงไปแค่ฟิมส์  ติดเสียจบเลย  ลื้อแปะใหม่ก็เสีย
ผมก็ใส่เลส  ราคาแพงเหมือนกันแต่คุ้มเพราะเลสแท้  งานเนียน ติดไม่ดีถอดแปะกาวใหม่ได้  ย้ายได้ ถอดขายได้ 
กระเจี๊ยบหวาน NDC.1090

ออฟไลน์ mzajung

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 4
ผมก็ติดอยู่ครับผม ทางที่ร้านตัวเเทนติดให้ มีปัญหา ขอบข้างๆอ้า เข้าไปที่เเก้ไขให้ จากนั้นไม่หาย เลยโทรไปศุนยฺใหญ่ เขาก็สงพนักงานมาเเก้ไขไห้ จากนั้นก็ ขอบข้างๆ อาเหมือนกัน เเต่ดีตรงทีบริการลูกค้าดี เคลมอันใหม่ให้ครับ เเต่เซลบอกว่า ของ all new ติดยาก ณ วันนี้ที่ติดมายังอ่ายุเลย โทรไปถามเซล เซลบอกจะมาติดให้ใหม่ในเดือนหน้า T-T (เซลจะลงมา ที่จังหวัด เดือนละครั้ง ) เเย้ที่ผมอยู่ ตจว

ออฟไลน์ หนึ่ง ชาละวัน

• *
  • คะแนน Like 13
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
ทีแรกจะซื้อมาติดเหมือนกัน แต่กลัวไม่เนียน เลยเปลี่ยนใจไปติดถ้วยรองมือสแตนเลสแทนครับ

ผมว่ามันแพงไปแค่ฟิมส์  ติดเสียจบเลย  ลื้อแปะใหม่ก็เสีย
ผมก็ใส่เลส  ราคาแพงเหมือนกันแต่คุ้มเพราะเลสแท้  งานเนียน ติดไม่ดีถอดแปะกาวใหม่ได้  ย้ายได้ ถอดขายได้
ของผมก็แบบน้า

ออฟไลน์ wachirawit

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 4

น้าครับ ราคาเท่าไรหรอครับ ซื้อแถวไหนครับ PMมาเลยครับ

ออฟไลน์ bravo007

• *
  • คะแนน Like 3
ผมติดมาจากศูนย์ครับ โดนไป 800 บาท รับประกัน 2 ปี ครับ ถ้าลอกภายใน 2 ปี เคลมเปลี่ยนชิ้นใหม่ครับ ผมซื้อจากศูนย์ Isuzu นครหลวง พระราม2 ครับ (ผบ. ชอบแบบเรียบๆครับ)
ของศูนย์มีด้วยเหรอครับ
ผมก็อยากติดฟิล์มใส แบบเลสผมไม่ชอบ
เคยถามฟิล์ม เขาคิด 1,500฿ แต่งต้องสั่งและมัดจำ เลยยังไม่ได้ติดครับ

ออฟไลน์ Ronnachai

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
แถวกำแพงเพชรมีร้านไหนขายฟิล์มตัวนี้บ้างครับ หรือแนะนำwebsite สั่งซื้อให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ kanchoon

• *
  • คะแนน Like 2
ของสามเอ็มห้าร้อยบาทครับมีสี่ชิ้นคุณภาพใช้ได้ครับผมติดอยู่จะปีนึงแล้ว

ออฟไลน์ pongpech

• *
  • คะแนน Like 16
  • จังหวัด: PHAYAO
  • ชื่อเล่น: Bird
ผม ติดร้าน สติกเกอร์ 800 แบบใส ตอนนี้ 2 ปีครึ่งยังไม่มีปัญหาเนียนเหมือนเดิม
HR 2.5 VGS Z 4D Black

ออฟไลน์ AUU LFC

• *
  • คะแนน Like 17
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: อู๋

แบบนี้ไม่ทำขายแล้วเหรอ ครับ รองมือสแตนเลส

ออฟไลน์ illusionx

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 80
  • นิมิตใหม่-บางนา

น้าครับ ราคาเท่าไรหรอครับ ซื้อแถวไหนครับ PMมาเลยครับ

ไม่ทราบเลสหรือ พลาสติกชุบโครเมียมครับ เลสไม่น่าจะมีนะครับ งานโค้งบางๆ

อีกอย่าง แผ่นรองเบ้าแบบนี้ ลองติดไปสัก1-2ปี แล้วแกะออกดูครับ หนักกว่ารอยเล็บที่โดน ตอนไม่ติดอะไรเลยอีกครับ

คือ มันแกะอยากและ คราบกาว + น้ำที่มันขังในนั้นอ่ะครับ
ขายยาง% 15-20 หน้ากว้างๆ แม๊กมือ1ราคามือ2 http://www.newdmax-club.com/index.php?topic=12329.0

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ กระทู้ล่าสุด
0 ตอบ
1271 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 23ธ.ค.2011, 14:05:17
โดย maxxmafilm
3 ตอบ
2030 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 30มี.ค.2012, 08:30:35
โดย mahnoii
13 ตอบ
18236 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 05พ.ค.2012, 23:41:52
โดย NaiZP
5 ตอบ
2005 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 05มิ.ย.2013, 13:44:24
โดย wan-wai
2 ตอบ
2896 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 06ม.ค.2014, 15:00:34
โดย khanclub