ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ เรื่องของแถมในตอนนี้ !!!!  (อ่าน 609 ครั้ง)

ออฟไลน์ plugpui

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ เรื่องของแถมในตอนนี้  ของ รุ่น 2.5 VGS รุ่น Z-Prestige i-GeENii เกียร์ AUTO 4x2

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ magio NDC No. 071

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 6
ของแถมแทบไม่ได้กันเลยครับ   
ที่ได้ก้อมีเล็กๆๆน้อยๆ
เช่นกรอบป้ายทะเบียน
เบาะแค็ป ไรประมาณนี้ครับ
 emo31 emo31 emo31 emo31 emo31

ออฟไลน์ Pai

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 1
  • Hug Muang Pai
ไม่ว่าจะรุ่นไหน ก็ไม่แถมคับ นอกจากนี้ยังได้ซื้อเพิ่ม ป 1 + พรบ. ภาษี ฯลฯ
 emo20 emo20
CAB 4 HR 3.0 VGS Z-Prestige Navi  MT  Black

ออฟไลน์ plugpui

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
แล้วที่ งาน Motor Expro

ืั้ที่เขาได้ของแถม ทั้ง ประกันแล้วของอื่นนี้ได้จริงๆป่ะครับ -0-

พอดีคนที่ขายใบจองเขาจองตั้งแต่ งาน Motor Expro ละ และได้ของแถมเยอะด้วยนี้ดิ -0-