ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ น้าๆท่านไหนได้ข่าวการผลิตบ้างไหมครับ  (อ่าน 1956 ครั้ง)

ออฟไลน์ alake

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 21
  • NDC. 433
  • จังหวัด: มีนบุรี, กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: เล็ก
เซ็งครับ...ขนาดส่งเมลแจ้งรายละเอียดกับตรีเพชรแล้ว บอกจะประสานงานให้..ผ่านไปเกือบเดือน ยังเงียบเป็นเป่าสากอยู่เลย

ออฟไลน์ forget me not NDC.663™

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 99
  • โสดทุกที่ ยกเว้นที่บ้าน
 emo17 รอนานมากแล้วหรอค่ะ
ถ้าคุณรักคนสองคนพร้อมกัน ให้เลือกคนมาทีหลัง
เพราะถ้าคุณรักคนแรกอย่างแท้จริงแล้วหล่ะก็
คุณจะไม่มีทางตกหลุมรักซ้ำสองเป็นอันขาด

ออฟไลน์ paijit

• ไมล์ 4001-5000
  • *
  • คะแนน Like 153
  • อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิถนนกิ่งแก้วบางพลี.NDC.529
  • จังหวัด: จ.สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: จิตร
ผมก็ส่งเรื่องไปเงียบเหมือนกันบอกจะประสานงานไห้เหมือนกัน.......
บุญแล้วทูนหัว มีผัวขับ ALL NEW DMAX หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้ HR cab 2.5 vgs z dvd เงินอาร์กติก NDC.529
Line ID:paijitline

ออฟไลน์ เด็กวัดหินเทิน

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 18
แล้วมีเพื่อนๆพี่ๆ ท่านใด ทราบข่าวการผลิตบ้างไหมครับ... จะได้รอแบบมีความหวัง...นิด1
3.0MT 4D-HR
รับรถ 4 ธค 55 รอ 6 เดือน 3วัน HR-4DR 3.0 MT Arctic Silver จอง 30 พฤภาคม 55

ออฟไลน์ illusionx

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 80
  • นิมิตใหม่-บางนา
ผมคุยกับเซลล์ผมมามะวาน เซลล์บอก ตุลา จะเพิ่มไลน์ผลิตครับ
ขายยาง% 15-20 หน้ากว้างๆ แม๊กมือ1ราคามือ2 http://www.newdmax-club.com/index.php?topic=12329.0

ออฟไลน์ jo22

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 3
  • V cross 4 ประตู 3.0 MT สีแดง
จองใว้ที่ 0 อ้อมค่าย นครศรีฯ v cross 3.0 ตั้งแต่ 5-4-55 คำตอบที่ได้มาจากเซลล์แต่ละคลั้ง แทบเป็นลมทุกที ฟังแล้วไม่ค่อยบอกความจริงกับเราเลย สิ่งที่เคยพูดไป พอถามอีกทีกลายไปอีกอย่าง ยิ่งเมื่อ สองเดือนที่ผ่านมา ไปดูคิว เอาใบคิวมาให้ดูเอออยู่คิวแรก ชื่นใจหน่อย พอไม่กี่วันมานี้ไปดูอีกทีกลับกลายไปอยู่ที่สอง โทรหาผู้จักการ ก็ไม่ได้ช่วยอะไรดีขึ้นเลย บอกขอด่วนให้ที บอกไม่รู้เรื่อง แต่พอว่าไปมากๆหน่อย บอกว่า ขอด่วนไปให้แล้ว เชื่อเซลล์ยาก จับผิดได้หลายครั้งแล้วแต่พูดมากๆก็ไม่ดี

ออฟไลน์ plongg

• *
  • คะแนน Like 1
จองใว้ที่ 0 อ้อมค่าย นครศรีฯ v cross 3.0 ตั้งแต่ 5-4-55 คำตอบที่ได้มาจากเซลล์แต่ละคลั้ง แทบเป็นลมทุกที ฟังแล้วไม่ค่อยบอกความจริงกับเราเลย สิ่งที่เคยพูดไป พอถามอีกทีกลายไปอีกอย่าง ยิ่งเมื่อ สองเดือนที่ผ่านมา ไปดูคิว เอาใบคิวมาให้ดูเอออยู่คิวแรก ชื่นใจหน่อย พอไม่กี่วันมานี้ไปดูอีกทีกลับกลายไปอยู่ที่สอง โทรหาผู้จักการ ก็ไม่ได้ช่วยอะไรดีขึ้นเลย บอกขอด่วนให้ที บอกไม่รู้เรื่อง แต่พอว่าไปมากๆหน่อย บอกว่า ขอด่วนไปให้แล้ว เชื่อเซลล์ยาก จับผิดได้หลายครั้งแล้วแต่พูดมากๆก็ไม่ดี
Vcross มีหลุดเยอะเหมือนกันนะครับ ที่ผมจองก็ถามมีรถอยู่เอาไหม แต่ผมไม่รู้จะเอาไปลุยที่ไหน ไม่มีเงินส่งด้วย emo53

ส่วนที่โทรตามลองส่งเมลไปอีกครับ ตามให้สุดจนผู้จัดการโทรมา บอกทำไมต้องแจ้งตรีเพชรด้วย emo54

ออฟไลน์ jo22

• *
  • คะแนน Like 3
  • V cross 4 ประตู 3.0 MT สีแดง
Vcross มีหลุดเยอะเหมือนกันนะครับ ที่ผมจองก็ถามมีรถอยู่เอาไหม แต่ผมไม่รู้จะเอาไปลุยที่ไหน ไม่มีเงินส่งด้วย emo53

ส่วนที่โทรตามลองส่งเมลไปอีกครับ ตามให้สุดจนผู้จัดการโทรมา บอกทำไมต้องแจ้งตรีเพชรด้วย emo54
ไม่ทราบว่าจองที่0ไหนครับ เผื่อ จะได้เร็วกะเขาบ้างครับ

ออฟไลน์ plongg

• *
  • คะแนน Like 1

ไม่ทราบว่าจองที่0ไหนครับ เผื่อ จะได้เร็วกะเขาบ้างครับ
มันจะไกลไปซิครับ ผมจองที่นนทบุรีครับ

ออฟไลน์ BANK_Latyao

• HR2.5 VGS Z DVD ขาวมุก
  • *
  • คะแนน Like 7
  • BANK_Latyao NDC.1072
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: แบงค์
ผม รอ มา นาน ตั้ง 4 เดือน กว่า เเล้ว เงียบ เหมือน กาน

ออฟไลน์ ภูผา

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 6
  • มองทุกอย่างที่ผ่านมาให้สุขใจ ชีวิตมีแค่ครั้งเดียว รักษาให้ดี
ผม 4 เดือนแล้วครับ  ลำบากมาหๆๆๆๆไม่มีรถใช้เลย  ช่วงนี้ฝนก้อตก  ใครมีเบอร์หรือวิธีติดต่อตรีเพรชบ้างครับ  ขอหน่อย  ผมจะติดต่อไป  ให้คุยกับเซลลืคงไม่รุเรื่อง  ผมกลัวผมระงับอารมณืใจร้อนไม่ยุ

ออฟไลน์ keroro

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
เป็นไงกันบ้างครับ

ออฟไลน์ BANK_Latyao

• HR2.5 VGS Z DVD ขาวมุก
  • *
  • BANK_Latyao NDC.1072
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: แบงค์
เข้าเดือนที่ 7 เเล้ว ครับบบบบบ

ออฟไลน์ Fusepra

• *
  ดีใจที่มีเพื่อนรอ......13/3/55  ยังรอครับ....น่าจะนานกว่าน้าอีกนะครับ....รอดูข่าวไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆ
ครับ.....Thanks""""""