ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด้วยครับ ต้องการ vcross 3.0 auto 4ประตู สีขาวมุข ศูนย์ไหนได้รถเร็วสุดครับ  (อ่าน 5786 ครั้ง)

ออฟไลน์ tn-auto

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 9
  • บริการประทับใจ ใส่ใจคุณภาพ
  • จังหวัด: พระประแดง สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ทวน
emo34 อีซูซุแสงหงษ์เลยคับจัดไป!!! ของผมจองไวเแล้วตัว 4 Door V-Cross 3.0 M/T ทางเซลล์บอกได้รถไม่เกินเดือน7 อ่ะคับ แต่ผมยังไม่รีบคับ รอกฤษ์อยู่ ถ้าคุณอยากได้ไวๆก็จัดไปเลยคับ เบอร์ผู้จัดการฝ่ายขายผมมีให้น่ะครับถ้าสนใจก็บอกคับผม... ว่าแต่อยู่แถวไหนอ่ะคับ  emo29
ขอบคุณครับ ผมโทรไปถามที่นี้มาแล้วครับรอนานมากครับ
ศูนย์ ชุดแต่ง สเกิตร์ สปอยเลอร์ ไฟเดไลท์  ไฟตัดหมอก กันสาด กันแมลง เบ้ามือจับโครเมี่ยม เซ็นเซอร์ถอยหลัง(PACKING SENSOR) 2หัว/4หัว กรอบป้ายทะเบียนยูโรป  GPS ติดซ่อนในรถสำหรับติดตามเมื่อรถถูกโขมย    รับLab กระโปรงรถ หลังคา กระจกมองข้าง สเกิตร์ คิ้วล้อ ด้วยสติกเกอร์ไวนิล คุณภาพสูงจากเยอรมัน ญี่ปุ่น USA

ออฟไลน์ Up Siamcity

• *
  • คะแนน Like 5
อย่างเร็ว สิงหา อย่างช้า กันยา ถ้าอย่างฟลุคๆก็ปลายๆเดือนกรกฎา วันก่อนเพิ่งไปอบรมมาเขาบอกให้พยายามเชียร์ลูกค้าให้เอาสีขาว(สำหรับวีครอสนะ)จะได้เร็วสุด 0863469153 -อัพ สยามซิตี้บางใหญ่

ออฟไลน์ แจ้กำแพง

• ไมล์ 301-600
  • *

ออฟไลน์ puongthong

• *
  • คะแนน Like 16
เซลที่ได้ไวสุดๆ ผมจองเดือนเดียวได้รถเลย บริการดี ตามเรื่องมีpowerจัดสายรถให้เราได้ไวชัวร์ เจนงานสุดๆคุยง่ายเข้าใจกันไม่ยาก ถ้าไม่เรื่องมากยอมเจ๊แกบ้างนิด1ตามประสาคนอยากได้ไว ติดต่อisuzuตะวันออกชลบุรี แถวอัญสัมชัญศรีราชา หรือ โรบินสันศรีราชา เซลชื่อแตน 0863205389 .. มีของแถมให้เยอะ ได้ไว แต่อย่าเรื่องมาก ยอมแกบ้าง บางอย่างอาจแพง ถือว่าเป็นค่าออฟชั่นที่ได้ไว.. (คนนี้ บอกศุภชัยแนะนำมาก็ได้..อิอิ )

ได้หมายเลขแล้ว อยากใส่แม็ก ใส่ออฟชั่นไร กันขโมย ฟิล์แบบไหน หรืออะไรต่างๆ ตามช่างไปนัดติดที่ศูนย์เลย แล้วให้เซล+ในราคารถ เป็นอุปกรณ์เสริม อยู่ในไฟแนนต์ไปเลย

~::หล่อ สัด อัจฉริยะ เพลบอย รักเด็ก::~

ออฟไลน์ sumeth04

• *
  • คะแนน Like 15
ผมได้รถพฤหัสนี้7/6/55ครับจองHR3000สี่ประตูขาวมุข จองวันที่22/3/55 รอรถ2เดือนกว่าจนเลิกตื่นเต้นไปแล้วครับ emo32

• *
  • จังหวัด: พระประแดง สมุทรปราการ
อย่างเร็ว สิงหา อย่างช้า กันยา ถ้าอย่างฟลุคๆก็ปลายๆเดือนกรกฎา วันก่อนเพิ่งไปอบรมมาเขาบอกให้พยายามเชียร์ลูกค้าให้เอาสีขาว(สำหรับวีครอสนะ)จะได้เร็วสุด 0863469153 -อัพ สยามซิตี้บางใหญ่
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลครับ นี้คือข้อมูลวงในแท้ๆครับ  ผมขอหารถตกค้างตามศูนย์ดูก่อนเผื่อฟุคครับ เผื่อมีคนจัดไฟแนนท์ไม่ผ่านนะครับ
ศูนย์ ชุดแต่ง สเกิตร์ สปอยเลอร์ ไฟเดไลท์  ไฟตัดหมอก กันสาด กันแมลง เบ้ามือจับโครเมี่ยม เซ็นเซอร์ถอยหลัง(PACKING SENSOR) 2หัว/4หัว กรอบป้ายทะเบียนยูโรป  GPS ติดซ่อนในรถสำหรับติดตามเมื่อรถถูกโขมย    รับLab กระโปรงรถ หลังคา กระจกมองข้าง สเกิตร์ คิ้วล้อ ด้วยสติกเกอร์ไวนิล คุณภาพสูงจากเยอรมัน ญี่ปุ่น USA

• *
เซลที่ได้ไวสุดๆ ผมจองเดือนเดียวได้รถเลย บริการดี ตามเรื่องมีpowerจัดสายรถให้เราได้ไวชัวร์ เจนงานสุดๆคุยง่ายเข้าใจกันไม่ยาก ถ้าไม่เรื่องมากยอมเจ๊แกบ้างนิด1ตามประสาคนอยากได้ไว ติดต่อisuzuตะวันออกชลบุรี แถวอัญสัมชัญศรีราชา หรือ โรบินสันศรีราชา เซลชื่อแตน 0863205389 .. มีของแถมให้เยอะ ได้ไว แต่อย่าเรื่องมาก ยอมแกบ้าง บางอย่างอาจแพง ถือว่าเป็นค่าออฟชั่นที่ได้ไว.. (คนนี้ บอกศุภชัยแนะนำมาก็ได้..อิอิ )

ได้หมายเลขแล้ว อยากใส่แม็ก ใส่ออฟชั่นไร กันขโมย ฟิล์แบบไหน หรืออะไรต่างๆ ตามช่างไปนัดติดที่ศูนย์เลย แล้วให้เซล+ในราคารถ เป็นอุปกรณ์เสริม อยู่ในไฟแนนต์ไปเลย

ขอบพระคุณมากครับ ให้ข้อมูลละเอียดมากครับ

• *

• *
ผมได้รถพฤหัสนี้7/6/55ครับจองHR3000สี่ประตูขาวมุข จองวันที่22/3/55 รอรถ2เดือนกว่าจนเลิกตื่นเต้นไปแล้วครับ emo32
2เดือน พอรับได้ครับ ไกล้ได้รถแล้วยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Chatchawanupani

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ผมจอง Vcross 4 D AT สีขาว ที่ Isuzu Auto Sales รามคำแหง เดือนครึ่ง ได้รถแล้วครับ แต่ Sales ที่โชว์รูมติดกับอาคารจอดแล้วจร ล้าดพร้าว โทรมาตามผม ถ้ายังไม่ได้รถ จัดให้ได้เลย ลองไปติดต่อดูครับ
 emo34

ออฟไลน์ bekoolz

• เดิมทั้งคัน
  • ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 6
  • เดิมทั้งคัน
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: นัท
มีสีดำ vcross 3.0 a/t ต้องการไหมครับ รับรถทันที

ออฟไลน์ ppounk NDC

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 27
  • NDC.441 รับมาแล้วครับ 27 / 09 / 12
  • จังหวัด: pattani
  • ชื่อเล่น: nan
ใครก้ออยากได้รถกันน้า โด่

4 เดือน 20 วัน กับการรอ HR 2.5 VGS Z DVD 4DR M/T BLACK

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ กระทู้ล่าสุด
39 ตอบ
9284 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 25ม.ค.2012, 10:08:15
โดย น้าเล็ก NDC 818
23 ตอบ
6063 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 03ก.พ.2012, 07:08:52
โดย SAVANNA2
5 ตอบ
4079 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 07เม.ย.2012, 11:10:51
โดย kon-krabi
13 ตอบ
3100 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 04พ.ค.2012, 18:51:45
โดย good_idea
46 ตอบ
11394 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 27ก.ค.2012, 20:30:45
โดย Chanwut