ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอดูรูปด้านหน้า ของ ออลนิว แต่ละ ยูโร U2, U3 , U4 หน่อยครับ  (อ่าน 2531 ครั้ง)

ออฟไลน์ meechai_su

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
พอดีได้ใช้ 1.9 ของบริษัท แล้วติดใจ
แต่งบน้อย..อาจจะหาเป็นมือ 2 ที่ไม่ใช่ 1.9 อยากจะหามาใช้ส่วนตัวสักคัน
เลยจะรบกวนพี่ๆ น้าๆ เพื่อนๆ ...
ขอดูรูปด้านหน้า ของ ออลนิว แต่ละ ยูโร U2, U3 , U4 หน่อยครับ
ตอนดูรถจะได้ดูออกว่า ยูโรไหนน่ะครับ

หมายเหตุ..อยากรูุ้จุดสังเกต แต่ละ U หน้าตาต่างกันยังไงน่ะครับ
             ตอนนี้เดาๆว่า (ไม่พูดถึงการเปิดดูเครื่องยนต์ก่อนครับ)
             U2 = ออลนิวรุ่นแรกๆ ถ้ามีตัดหมอก จะเป็นตัดหมอกกลม ที่กันชน
             U3 = ออลนิวรุ่นต่อมา ถ้ามีตัดหมอก จะเป็นตัดหมอกยาวแนวนอน ที่กันชน
             U4 = มีเดย์ไลท์ ในโคมหน้า

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24ก.ย.2019, 14:38:03 โดย meechai_su »

ออฟไลน์ สันต์ ลำพูน [NDC.1119]

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 81
  • สักวันหนึ่งเราจะโตเป็น V-cross
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: สันต์
ีu3 ไม่มีเดย์ไลท์ มีไฟตัดหมอก
u4 มีเปลี่ยนโฉมบ่อย โฉมแรกมีเดย์ไลท์ ไม่มีไฟตัดหมอก  โฉมหลังๆมีทั้งเดย์ไลท์และไฟตัดหมอก
emo55 NDC.1119 4D hr 2.5 VGS Z DVD สีดำ emo55

ออฟไลน์ meechai_su

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ีu3 ไม่มีเดย์ไลท์ มีไฟตัดหมอก
u4 มีเปลี่ยนโฉมบ่อย โฉมแรกมีเดย์ไลท์ ไม่มีไฟตัดหมอก  โฉมหลังๆมีทั้งเดย์ไลท์และไฟตัดหมอก

ขอบคุณมากครับ