ผู้เขียน หัวข้อ: รถเดิมๆ เพิ่มเติมนิดหน่อย เน้นขับมันๆ  (อ่าน 6215 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khimhan

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 6
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: คิมหัน
Re: รถเดิมๆ เพิ่มเติมนิดหน่อย เน้นขับมันๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17ก.พ.2015, 02:43:19 »
ขอบคุณน้าๆ ทุกคอมเม้นนะครับ ที่มาช่วยติชมครับ
ส่วนเรื่องที่มีน้า ถามมาว่านุ่มนวลไม๊ ตอบได้เลยครับ นุ่มหนึบครับ  เพราะองค์ประกอบภาพรวม
และการปรับระดับของกระบอก  ส่วนการปรับ ผม ใช้แค่เบอร์ 2 เองครับ  ซึ่งมีเบอร์ปรับมาถึง 8 ระดับ
ส่วนรุ่นโช็คผม เลือกใช้ profender mono ปรับ 8 ระดับครับ ส่วนคู่หน้า ไสลปรับเกรียวได้ ผม ปรับให้ต่ำกว่าเดิมไป 5 มม ครับ ผมว่า ทรงรถกำลังสวยเลย

และนี่คือหน้าตาเต็มๆ ของโช๊คครับ 
ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่มาเยี่ยมชมกระทู้เล็กๆ นะครับ

กิเลสมา หาเงินไม่ทัน emo36 emo36 emo36

ออฟไลน์ MOSCLASH

• ALL NEW ลูกผู้ชายสายพันธุ์ใหม่
  • ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 14
  • ยิ้มเข้าไว้ 楽観と笑顔
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: MOS
Re: รถเดิมๆ เพิ่มเติมนิดหน่อย เน้นขับมันๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03มี.ค.2015, 16:27:09 »
ขอบคุณน้าๆ ทุกคอมเม้นนะครับ ที่มาช่วยติชมครับ
ส่วนเรื่องที่มีน้า ถามมาว่านุ่มนวลไม๊ ตอบได้เลยครับ นุ่มหนึบครับ  เพราะองค์ประกอบภาพรวม
และการปรับระดับของกระบอก  ส่วนการปรับ ผม ใช้แค่เบอร์ 2 เองครับ  ซึ่งมีเบอร์ปรับมาถึง 8 ระดับ
ส่วนรุ่นโช็คผม เลือกใช้ profender mono ปรับ 8 ระดับครับ ส่วนคู่หน้า ไสลปรับเกรียวได้ ผม ปรับให้ต่ำกว่าเดิมไป 5 มม ครับ ผมว่า ทรงรถกำลังสวยเลย

และนี่คือหน้าตาเต็มๆ ของโช๊คครับ 
ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่มาเยี่ยมชมกระทู้เล็กๆ นะครับ

ค่าเสียหายประมาณเท่าใหร่ครับน้า หลังติดตั้งมีงอแงบ้างมั๊ยครับ
ขับรถดี มีน้ำใจ สไตล์ ALL NEW

ออฟไลน์ golf v-tec siam

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05มี.ค.2015, 14:47:33 »
ค่าเสียหายไม่สูงมากครับ เพราะผม เป็นตัวแทนจำหน่ายครับ 
สนใจโทรติต่อได้เลยครับ  087-924-9288  กอล์ฟ
ID line    GTPOWERSHOP

หรือกด LIKE ติดตามข่าวสารข้อมูลได้ที่ https://www.facebook.com/GTPOWERSHOP

มีราคาพิเศษครับ