ผู้เขียน หัวข้อ: ฟลายวิลขยับได้ เกิดจากอะไรครับ  (อ่าน 216 ครั้ง)

ออฟไลน์ noonoo

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 11546
  • คะแนน Like 0
รถเหยียบคลัชเเล้วมีเสียงฟืดๆถ้าปล่อยเคาื่องเดินนิ่งปกติ ตอนยกคลัชผมให้ช่างเข้าดูฟลายวิลว่าขยับได้ไหมลอง ช่างเลยทำให้ดูขยับเดินหน้าถอยหลังได้ประมาน1 มิลครับ เข้า ออก สาเหตุเกิดจากอะไรครับรบกวนน้าๆที่รู้ช่วยตอบทีครับ

ออฟไลน์ noonoo

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 11546
  • คะแนน Like 0
Re: ฟลายวิลขยับได้ เกิดจากอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01ธ.ค.2018, 01:25:59 »
เมื่อก่อนใส่คลัชทองแดงหวีสองชั้นครับ หวีกดทำให้กันรุนข้องเหวี่งสึกรึป่าวครับ