ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เอาหัวข้อเดิมที่อยู่ด้านบนขวาของบอร์ดเดิมกลับมาครับ  (อ่าน 8110 ครั้ง)

ออฟไลน์ Willy

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 11
  • Status:น้องงุงิมาแว้วววววว [NDC.501]
อยากให้เอาหัวข้อ"กระทู้ที่มีการตอบกลับหัวข้อคุณ" (ข้อความประมาณนี้ครับจำข้อความตรง ๆ ไม่ได้ครับ) เดิมอยู่ที่ด้านบนขวาของหน้าบอร์ดกลับมาครับ เพราะสะดวกในการติดตามข่าวสารในหัวข้อที่ผมสนใจและเคยไปโพสตอบเอาไว้
"every dog will have his day" emo34
Hi-Lander 4 Doors HR 2.5 VGS AT Z-Prestige Navi
รัตติกาล...งุงิ

ออฟไลน์ walkmanja

• *
  • คะแนน Like 36
  • NDC.294 แมน MN
  • จังหวัด: ศรีสะเกษ - อุทัยธานี - สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: M@N
อยากให้เอาหัวข้อ"กระทู้ที่มีการตอบกลับหัวข้อคุณ" (ข้อความประมาณนี้ครับจำข้อความตรง ๆ ไม่ได้ครับ) เดิมอยู่ที่ด้านบนขวาของหน้าบอร์ดกลับมาครับ เพราะสะดวกในการติดตามข่าวสารในหัวข้อที่ผมสนใจและเคยไปโพสตอบเอาไว้

ตอนนี้ น่าจะเปลี่ยนเป็น หัวข้ออัพเดต นะครับ ลองคลิกขยายเมนูตรงปุ่มสามเหลี่ยมดู
น้องดำเกิง 3.0 Hi 4Dr. Z-P M/T Black   emo22

ออฟไลน์ Willy

• *
  • คะแนน Like 11
  • Status:น้องงุงิมาแว้วววววว [NDC.501]

ตอนนี้ น่าจะเปลี่ยนเป็น หัวข้ออัพเดต นะครับ ลองคลิกขยายเมนูตรงปุ่มสามเหลี่ยมดู

ขอบคุณมากครับ เบราเซอร์ตัวเก่าไม่ขึ้นให้ พอลองเปลี่ยนอีกตัวขึ้นให้แล้วครับ
"every dog will have his day" emo34
Hi-Lander 4 Doors HR 2.5 VGS AT Z-Prestige Navi
รัตติกาล...งุงิ