ผู้เขียน หัวข้อ: โซนเหนือ ตัวแทนขายยาง BF ร้านไหนดีครับ  (อ่าน 6296 ครั้ง)

ออฟไลน์ panupong

• ไมล์ 301-600
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ลำดับสมาชิก: 490
  • คะแนน Like 5
ทนกิเลศไม่ไหว เห็น T/A ออกลาย KO2 ใหม่ ของเดิมคู่รถ บิดโตน H/T DULLER 4 ปีแล้ว ใช้มา 65,xxx กม. วันจันทร์ไปสะบัดบนดอย เส้นทางระหว่างอ.วังเหนือ ไป พะเยา กระตุกนิดหน่อย ระบบ ESC น่าจะทำงาน แต่คงไม่ฝืนใช้ต่อแลเวอะครับ กลัว ! เชียงราย เชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ตาก ก็จะขับไปเปลี่ยนครับ emo35

ออฟไลน์ madoomadoo

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • ลำดับสมาชิก: 2710
  • คะแนน Like 6
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: NacK
Re: โซนเหนือ ตัวแทนขายยาง BF ร้านไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14ต.ค.2015, 08:50:22 »
กิจรุ่งเรือง สารภีน่าจะมีคับ