ผู้เขียน หัวข้อ: แอบไปติดชุดควบคุมเสียง และชุดควบคุมความเร็วที่พวงมาลัยมา  (อ่าน 28609 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 39
  • NDC.383
  • จังหวัด: สมุทรสาคร (มหาชัย) & นครปฐม
  • ชื่อเล่น: น้า บอยครับ

แอบดูมานานละ   emo10 อดใจไม่ไหว เลยแวะเข้ามาดู  และ เป็นกำลังใจให้ ผลงานชิ้นต่อไป ครับ 

emo64 emo64
พฤหัส นี้เจอกันครับน้าออย อิอิ  emo64

ขอขอบคุณ น้า.... บอย  ที่แวะมาเยี่ยม  emo35  มาสี่โมงเย็น มากับฟ้าฟนจริงๆ  emo10

ติดระบบครูซคอนโทรล พร้อมกับชุดควบคุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย ให้ไปพร้อมกันเลย ปล่อยให้ขับ

กลับบ้านคนเดียวเลย emo36
ครับขอบคุณน้าออย์ มากเลยครับ ทำกันจนมืดเลย แต่งานออกมาดี ครับ ถูกใจและขับสนุกมากๆเลยครับ
รถผมเป็นรุ่น Hi 2.5 MT นะครับ เพื่อน้าๆท่านใดสนใจโทรสอบถามน้าออย์ ได้เลยครับ เกียรื ธรรมดาก็ติดได้ครับ  emo64 emo64

ออฟไลน์ BOY

• *
  • คะแนน Like 39
  • NDC.383
  • จังหวัด: สมุทรสาคร (มหาชัย) & นครปฐม
  • ชื่อเล่น: น้า บอยครับ
รูปตอนน้าออย์ติดตั้งให้ครับ  emo64
url=http://image.ohozaa.com/view2/x5h68pDdD2HnVnCE][/url]

ชุดปรับเครื่องเสีย ครับ และชุด cruise ครับ

emo52 emo52

ออฟไลน์ ๖@_MR.BossAuN_@๙

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 296
  • จังหวัด: BANGKOK
  • ชื่อเล่น: MR.BossAun เอ็น.ดี.ซี #๑๓๘๒#

แอบดูมานานละ   emo10 อดใจไม่ไหว เลยแวะเข้ามาดู  และ เป็นกำลังใจให้ ผลงานชิ้นต่อไป ครับ 

emo64 emo64
          แอบไปแต่หล่ออีกคนและ น้าบอย กำลังเก็บเงิน อยู่ โดนแน่คับ ครูซ จัดแน่
พฤหัส นี้เจอกันครับน้าออย อิอิ  emo64

ขอขอบคุณ น้า.... บอย  ที่แวะมาเยี่ยม  emo35  มาสี่โมงเย็น มากับฟ้าฟนจริงๆ  emo10

ติดระบบครูซคอนโทรล พร้อมกับชุดควบคุมเครื่องเสียงบนพวงมาลัย ให้ไปพร้อมกันเลย ปล่อยให้ขับ

กลับบ้านคนเดียวเลย emo36
ครับขอบคุณน้าออย์ มากเลยครับ ทำกันจนมืดเลย แต่งานออกมาดี ครับ ถูกใจและขับสนุกมากๆเลยครับ
รถผมเป็นรุ่น Hi 2.5 MT นะครับ เพื่อน้าๆท่านใดสนใจโทรสอบถามน้าออย์ ได้เลยครับ เกียรื ธรรมดาก็ติดได้ครับ  emo64 emo64

เก็บกระปุกอยู่เหมือนกานคับ โดนแน่ ท่านครูซ จัดหนัก
ความรู้เรื่องรถรวมลิ้งค์ต่างๆ http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,32940.0.html  1 like กำลังจัยดีๆคับ   emo56 emo55 emo52

ออฟไลน์ da1

• *
  • คะแนน Like 58
สนใจทั้ง ชุดควบคุมเครื่องเสียง และ Cruise Control อยากทราบราคา และทำได้กับตัว Z DVD ได้มั้ยครับ และราคาค่าเสียทั้งหมดเท่าไร อยากได้มากเลยครับ น้า

ช่วยตอบตามอันนี้ด้วยครับ...ผมก็อยากรู้

ตามไปดู ตามนี้ครับ น้า
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,14728.0.html
ครูช คอนโทรล All New ติดต่อ 0806524681(ออย)

ออฟไลน์ thanaphat

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 6
ผมก็จัดมาแล้วครับ ไปรับของกับน้าออยมากับมือ จัดการติดตั้งเอง ติดขัดตรงไหนโทรถามแกได้ตลอด สรุปติดตั้งเสร็จใช้งานได้ดีครับ
no. ndc 290  HR 2 door 2.5 Z DVD เงินอาร์กติก

ออฟไลน์ สันต์ ลำพูน [NDC.1119]

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 81
  • สักวันหนึ่งเราจะโตเป็น V-cross
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: สันต์
กำลังหยอดกระปุกอยู่ครับน้า  emo36 emo36
emo55 NDC.1119 4D hr 2.5 VGS Z DVD สีดำ emo55

ออฟไลน์ jeckleaw

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 3
  • NDC 1504
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: เจ๊ก
อยากจัดเหมือนกันครับ แถวระยองมีรึเปล่าไม่รู้ครับน้า
HR 2.5 VGS 4Dr ขาวมุก

ออฟไลน์ KJ Optic

• *
  • คะแนน Like 2
สนใจทั้ง ชุดควบคุมเครื่องเสียง และ Cruise Control อยากทราบราคา และทำได้กับตัว Z DVD ได้มั้ยครับ และราคาค่าเสียทั้งหมดเท่าไร อยากได้มากเลยครับ น้า

ช่วยตอบตามอันนี้ด้วยครับ...ผมก็อยากรู้
อยากรู้เหมือนกันครับ ช่วยตอบด้วนครับ
*=* เดี๋ยว มรึง เจอ กรู *=*

ออฟไลน์ tanan

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • MBa'
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: เอ็ม
ขอพิกัดและราคาด้วยครับน้า

ออฟไลน์ torres

• *

อยากรู้ด้วยครับ  ช่วยตอบหน่อยครับมีคนอยากรู้เยอะเลยครับน้า

อยากรู้เหมือนกันครับ ช่วยตอบด้วนครับ

ออฟไลน์ son-ampawa

• เก่า เก๋า ตลาดน้ำอัมพวา
  • ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 1
  • ถ้าคิดว่า ชอบอย่ารอนาน เพราะว่ามันจะอด อิอิ
  • จังหวัด: อัมพวา สมุทรสงคราม
  • ชื่อเล่น: son ampawa
ตามด้านบนครับติดตั้งกลับน้าออยครับอยู่แถวสาย4 เบอร์โทร080 6524681 ครับ emo64
ขายของที่ระลึก ตลาดน้ำอัมพวา

ออฟไลน์ poppy_allnew

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 33
  • ชื่อป๊อบครับ ชนะที่ยิ่งใหญ่ คือ ชนะใจตนเอง NDC.451@BKK.
  • ชื่อเล่น: ป๊อบ
ผมก็ไปติดมาแล้วครับ น้าออย บริการดีมากครับ ใจเย็นครับ  วันนั้นแกเชียร์ผมติดครูซ คอนโทลด้วย  แต่งบหมดอิอิ   งานตอนนี้ ใช้ได้ปกติ ไม่มีปัญหาไรครับ  ไม่รู้น้าออยจะจำผมได้ป่าวน้อ    ผมน้าป๊อบ คนเหนือ ที่ไปหาน้าออย 2 รอบ   55555   ขอให้ลูกค้าเยอะครับน้าออย   แวะมาดันครับ
"งานหนัก ไม่เคยฆ่าคน"/ "สิ่งที่เราไม่ชอบ อย่าไปทำกับคนอื่น"

ออฟไลน์ da1

• *
  • คะแนน Like 58
ผมก็ไปติดมาแล้วครับ น้าออย บริการดีมากครับ ใจเย็นครับ  วันนั้นแกเชียร์ผมติดครูซ คอนโทลด้วย  แต่งบหมดอิอิ   งานตอนนี้ ใช้ได้ปกติ ไม่มีปัญหาไรครับ  ไม่รู้น้าออยจะจำผมได้ป่าวน้อ    ผมน้าป๊อบ คนเหนือ ที่ไปหาน้าออย 2 รอบ   55555   ขอให้ลูกค้าเยอะครับน้าออย   แวะมาดันครับ

สวัสดีครับ น้า ป๊อป สบายดีนะครับ จำได้แล้ว  ขอบคุณครับที่แวะเข้ามาอัฟ  emo1 
ครูช คอนโทรล All New ติดต่อ 0806524681(ออย)

ออฟไลน์ denchai

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 1
ทำที่ร้านใหนครับอยากทำบ้างจังราคาเท่าไหร่