ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกับ อีซูซุ มิวเซเว่น โฉมใหม่ กันยายนนี้ พร้อมดีแม๊กไมเนอร์เชนส์  (อ่าน 10313 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neungd

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 83
  • จังหวัด: Sukothai, Thailand
  • ชื่อเล่น: 1
คงปรับเปลี่ยนเล็กน้อยไม่น่าจะมาก

เพราะออกตัว 2013 มา ก็ได้เสาอากาศแบบครีบฉลาม กล้องมองหลังที่มือเปิดท้ายกระบะ แบบนี้ก็โอเครแระ  emo54
NDC. 1613 / Hilander 4 Door 2.5 A/T ZP ขาวมุก

ขายประกันภัยรถยนต์ทุกประเภท 1, 2, 2+, 3, 3+ มากกว่า 30 บริษัท
สอบถามโทร 081-491-1151
LINE : neungd

ออฟไลน์ Lipz

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 38
  • LINE ID : Lipzm
  • จังหวัด: Prachinburi - Sriracha Chonburi
  • ชื่อเล่น: Lipz
จากที่ได้ข้อมูลมา เพราะผมจะซื้อกระบะเหมือนกัน

1. เซลล์ สามคน  อุบลหนึ่งคน  กรุงเทพหนึ่งคน  อยุธยาหนึ่งคน  เขาบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า  Mu-7 จะมากันยายน ตุลาคมนี้ ส่วนดีแม๊กจะไมเนอร์ไชนส์เล็กๆ น้อยๆ  บ้าง  และที่สำคัญ ราคาจะขึ้นด้วย

2. ลูกศิษย์พ่อผม (พ่อผมเป็นครู)  กลับมาบ้าน วันแม่  เขาทำงานที่ตรีเพชร    เขาก็บอก มิวเซเว่นจะออกใหม่ กันยายน ตุลาคม เช่นกัน  รถเปลี่ยนโฉมทั้งคันแน่นอน ระบบแนบเลิกใช้ เป็นระบบคอยส์สปริง แทน   ตัวถังหน้าตาจะคล้ายๆ เทรลเบรเซอร์ แต่ มีการตกแต่ง แบบแนวอีซูซุ   ส่วนดีแม๊ก  จะมีการปรับรุ่นย่อยเหมือนกัน นิดหน่อยๆ

โคมลอย

ALL NEW D-MAX X-SERIES AUSTRALIAN COAL BLACK

ออฟไลน์ NR 319

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ไมหล่อแต่จน
  • จังหวัด: Ayutthaya
  • ชื่อเล่น: Rong

ericqa

• บุคคลทั่วไป
  ถ้าไม่มีแหนบนี่ เจ๋งเลย  emo38

ออฟไลน์ YOTEWARIT

• NDC. Staff Team
  • ไมล์ 8001-9000
  • *
  • คะแนน Like 366
  • มิตรภาพไม่มีวันจาง NDC : 555
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ยศ

ออฟไลน์ SURIYES-PRA

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 2
เมื่อวานเห็นเอาออกมาแล้ว อีซูซุ มิวเซเว่น โฉมใหม่ ไม่กี่คันมั้งครับ ผมว่าสวยดีครับ บั้นท้าย

ดูคล้ายๆเชพฯแต่โป่งล้อดูใหญ่ดีครับ ช่วงล่างคอยส์สปริงแน่นอนครับ..อีกไม่กี่วันคงได้ออกมาข้างนอก

ออฟไลน์ YOTEWARIT

• NDC. Staff Team
  • ไมล์ 8001-9000
  • *
  • คะแนน Like 366
  • มิตรภาพไม่มีวันจาง NDC : 555
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ยศ

ออฟไลน์ Hi-Lander101

• *
  • คะแนน Like 0
  • เจอกันที่ไหน ทักทายกันได้ครับ
เพิ่งส่งรูปนี้ให้แฟนดูทาง Facebook

เธอตอบมาสามคำว่า
"ซื้อเลยค่ะ"  emo24

ออฟไลน์ Totokub

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 3
  • ผมโต้คับ...ยังมีอะไรที่ผมยังไม่รู้อีกมากมาย

ออฟไลน์ pop2917

• *
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: PoP
ผมจอง hilander 3.0zp ไว้ sale บอกว่าตอนนี้ไม่มีรถให้รอเดือน พ.ย. ดีแม๊กจะไมเนอร์เชนส์ใหม่ เป็นความจริงไม่คับ emo48