ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลด 10000 บาทสำหรับผู้ที่ทำงานชิ้นส่วนรถ ISUZU ครับ  (อ่าน 26058 ครั้ง)

ออฟไลน์ dokpradoo

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 20
  • NDC.953
 emo34 ส่งไปเเล้วอีกชุด (มีคนเรียกว่า น้า เเล้วรู้สึกเเก่จัง  emo4 เราอายุ 25 ปี เองครับ ซื้อบ้านอยู่เเถวพระราม 2 กำลังออกรถคันเเรกในชีวิต  emo36 )

2.5 H/ZP AT เงินเเม็กซิกัน

มีอะไรก็ลงไว้นะ
2.5 4D HI-ZP AT สีเงินเเม็กซิกัน
1.อยากบอกว่าทำไม่ได้ ถ้าคุณยังไม่พยายามจนถึงที่สุด
2.จงทำวันนี้ให้ดี เพื่อไปหาอนาคต ไม่ใช่ทำวันนี้ เพื่อลบอดีต
3.ขอเพียงมีเป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ บวกกับหัวใจที่มุ่งมั่น เรื่องอื่นๆ ก็จะพัฒนาขึ้นมาตามสัญชาตญาณของมนุษย์

ออฟไลน์ isuzuhuait

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 3
ขอด้วยครับ innasuma@hotmail.com  อยากได้ส่วนลดเหมือนกัน emo30 emo30 emo30

ออฟไลน์ Kute

• *
  • คะแนน Like 0
อยากทราบว่าเอกสารที่ส่งมาให้ Update เมื่อไรค่ะ เนื่องจากส่งเอกสารให้ sale แล้า เค้าบอกว่าหมดเขตอ่ะ

ออฟไลน์ yoyo

• *
  • NDC.485
ขอด้วยคนนะครับ yoyonalak_jung@hotmail.com ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mmcyui

• *
  • แดนสมิหลา
yui_mmc30@hotmail.com ขอจัดไปหนึ่งคับ

ออฟไลน์ Cha ME

• *
  • คะแนน Like 19
  • NDC.187
ส่วนลด 10000 ใช้ไปแล้วครับ สอบถามรายละเอียดกับศูนย์ได้เลย เขาจะมีรายซื่อบริษัทที่่ส่ง part ให้อีสุ เวลาจองรถ emo1ก็แค่แนบบัตรพนักงานเท่านั้น

• *
  • NDC.953
อยากทราบว่าเอกสารที่ส่งมาให้ Update เมื่อไรค่ะ เนื่องจากส่งเอกสารให้ sale แล้า เค้าบอกว่าหมดเขตอ่ะ

ดูที่เอกสารภาษาอังกฤษ มันจะบอกว่าขยายเวลาจากเดือน2 เป็นเดือน 4 เอกสาร update ที่ 27 กุภา ดูที่ข้อความภาษาอังกฤษ เซลล์ส่วนใหญ่ไม่ค่อยรู้เรื่องหลอก มันจะขายอย่างเดียวนะ ที่บอกใช้บัตรพนักงานอย่างเดียวเพื่อยืนยันครับเเต่ก็ต้องเซ็นในเอกสารนะ (ผมก็ใช้บัตร+เซ็นเอกสารนะ เเต่บางคนใช้เเต่บัตรสงสัยเซลล์เขาทำเรื่องอย่างไงไม่รู้นะ).

กำลังส่งไปอีก1 ชุด
มีอะไรอ่านในเอกสารก่อนนะครับ ภาษาอังกฤษนะ พยายามนิด  emo36

campaign period เเปลว่า ระยะเวลาของcampaign  (period เเปลว่า ระยะเวลา) March-April 30 2012
2.5 4D HI-ZP AT สีเงินเเม็กซิกัน
1.อยากบอกว่าทำไม่ได้ ถ้าคุณยังไม่พยายามจนถึงที่สุด
2.จงทำวันนี้ให้ดี เพื่อไปหาอนาคต ไม่ใช่ทำวันนี้ เพื่อลบอดีต
3.ขอเพียงมีเป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ บวกกับหัวใจที่มุ่งมั่น เรื่องอื่นๆ ก็จะพัฒนาขึ้นมาตามสัญชาตญาณของมนุษย์

ออฟไลน์ chaichana

• *
chaichana_1987@hotmail.com ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wisetutai

• *
ขอด้วยนะครับ Wisetutai@hotmail.com

ออฟไลน์ peaman NDC 398

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 4
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
พอดีอยากทราบว่า ส่วนลด 10,000 บาทสำหรับผู้ที่ทำงานชิ้นส่วนรถ ISUZU
เท่านั้นเองเหรอค่ะ ซึ่งบริษัทที่ทำอยู่นั้นไม่ได้ส่ง Part ให้ทาง บริษัท ตรีเพชร โดยตรง
แต่เป็นบริษัทแม่ของดิฉัน เป็นผู้ส่ง Part

อยากทราบว่าบริษัทในเครือมีสิทธิได้รับส่วนลดมั้ยอ่ะ
 emo3

น่าจะได้นะคับเพราะผมเคยถามอยู่เพราะตอนแรกผมจะออกเป็นชื่อแม่ เซลลบอกว่าต้องมีหนังสือโอนกรรมสิทยุ่งยากอะคับ

• *
  • NDC.953
เดียวรอให้เยอะๆสัก 4-5 คนจะส่งไปนะ เเต่ถ้ายังไม่มีเดียววันศุกร์จัดไป รอหน่อยนะ emo30

ออฟไลน์ DestinY

• *
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
พอดีอยากทราบว่า ส่วนลด 10,000 บาทสำหรับผู้ที่ทำงานชิ้นส่วนรถ ISUZU
เท่านั้นเองเหรอค่ะ ซึ่งบริษัทที่ทำอยู่นั้นไม่ได้ส่ง Part ให้ทาง บริษัท ตรีเพชร โดยตรง
แต่เป็นบริษัทแม่ของดิฉัน เป็นผู้ส่ง Part

อยากทราบว่าบริษัทในเครือมีสิทธิได้รับส่วนลดมั้ยอ่ะ
 emo3

น่าจะได้นะคับเพราะผมเคยถามอยู่เพราะตอนแรกผมจะออกเป็นชื่อแม่ เซลลบอกว่าต้องมีหนังสือโอนกรรมสิทยุ่งยากอะคับ

ไม่น่าจะได้น่ะครับ เพราะบริษัทที่คุณทำ รับงานจากบริษัทที่เขาส่ง Part ให้กับ ISUZU อีกทีหนึ่ง ถูกต้องไหมครับ
ซึ่งคุณเรียกบริษัทนั้นว่า บริษัทแม่ บริษัทคุณคือ Subcontractor หรือผู้รับจ้างช่วงนั้นเอง หลายท่านอาจเข้าใจว่าเป็น
บริษัทของคุณแม่ ซึ่งคนในครอบครัวใช่สิทธิ์นั้นได้ ก็ตามนี้เลยครับ

ปล. บริษัทแม่ คือบริษัทที่จ้าง Subcontractor ทำงานให้
รอ HR 2D 2.5 VGS Z DVD  MT (Arctic Silver)

• *
  • NDC.953
Hotmail ผลมีปัญหายังส่งให้ไม้ได้นะครับ เหลือเเค่
ขอด้วยนะครับ Wisetutai@hotmail.com
chaichana_1987@hotmail.com ขอบคุณครับ

emo35 รอหน่อยนะ

• *
  • NDC.953
ส่งไปเเล้วนะ ถ้าจะเงียบๆๆเเล้ว  emo30

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ กระทู้ล่าสุด
35 ตอบ
11437 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 01ธ.ค.2011, 23:41:18
โดย magio NDC No. 071
23 ตอบ
6449 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 14พ.ค.2012, 15:47:45
โดย vorak417
5 ตอบ
3235 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 26มี.ค.2012, 20:57:20
โดย 3K```CC
31 ตอบ
7861 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 24เม.ย.2012, 19:30:07
โดย yuttana
2 ตอบ
1741 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 20พ.ค.2012, 09:01:37
โดย Aspiress