ผู้เขียน หัวข้อ: ร้องเรียน ติ ชม การทำหน้าที่ของ Staff Team NDC. ได้ที่นี่ครับ  (อ่าน 23841 ครั้ง)

ออฟไลน์ G.V-CROSS

• ถ้าคิดจะไป ต้อง ไปให้สุด
  • NDC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000
  • *
  • คะแนน Like 299
  • เกศ โทร.081-806-2529
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เกศ
ขอคนแรกเลยอั้นมานานแล้ว น้าเกศ หล่อเกิน จบ
emo9 +100
อันแรกอยากให้ ประธานน้าเกศ และทีมงาน  ทวงรถให้ผมด้วยครับ  emo10 emo10
5555 รถผมยังเอาไม่รอดเลยครับ....ล่าสุดโดนเลื่อนไปต้นเดือน เมษา emo40 emo40 emo40
น้าเกศ NDC No.111
G.Suspension 4x4 อัพเกรดแก้ใขช่วงล่าง ALL NEW ISUZU D-MAX ทุกรุ่น
https://www.facebook.com/G.Suspension4x4/

• *
คือผมอยากให้มีหมวดหัวข้อร้องเรียนเกี่ยวกับศูนย์บริการและเซลล์ ที่ไม่เป็นธรรม แล้วให้ทาง Staff Team NDC. นำไปเสนอต่อ ตรีเพชร เผื่อว่าจะได้มีน้ำหนักเพื่อให้ตรีเพชรจะได้นำไปปรับปรุงแก้ไข ครับ
ทำได้ครับ เรื่อง ตั้งกระทู้ และศูนย์บริการและเซลล์ ที่ไม่เป็นธรรม แต่ มันค่อนข้างล่อแหลมที่จะให้พวกที่ชอบโจมตีเข้ามาฉวยโอกาสนี้ได้ หวังว่าน้าคงเข้าใจถึงข้อนี้นะครับ เพราะมันตรวจสอบยากเหมือนกันว่าใครเป็นใค จริงหรือไม่จริง

ส่วนเรื่องร้องเรียนอันนี้ต้องให้บุคคลนั้นที่ถูกกระทำดำเนินการโดยตรงกับทางตรีเพชรเลยจะดีกว่าครับ

ขอบคุณมากกับข้อเสนอครับ
  emo35 emo35
G.Suspension 4x4 อัพเกรดแก้ใขช่วงล่าง ALL NEW ISUZU D-MAX ทุกรุ่น
https://www.facebook.com/G.Suspension4x4/

ออฟไลน์ Barnaby

• ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 80
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: อู๋
ว่าแต่เมื่อไรมา ดื่ม กันสักแก้วล่ะครับ
 emo34 emo34 emo34

น่าจะมี ระยะเวลาสะสมที่ สมาชิกออนไลน์ น่ะครับ กี่ ร้อย กี่พัน กี่แสน กี่ล้าน ชั่วโมง ว่ากันไป

ขอบคุณค๊าบ

ออฟไลน์ noteJa

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 4
  • NDC.075
คือผมอยากให้มีหมวดหัวข้อร้องเรียนเกี่ยวกับศูนย์บริการและเซลล์ ที่ไม่เป็นธรรม แล้วให้ทาง Staff Team NDC. นำไปเสนอต่อ ตรีเพชร เผื่อว่าจะได้มีน้ำหนักเพื่อให้ตรีเพชรจะได้นำไปปรับปรุงแก้ไข ครับ
ทำได้ครับ เรื่อง ตั้งกระทู้ และศูนย์บริการและเซลล์ ที่ไม่เป็นธรรม แต่ มันค่อนข้างล่อแหลมที่จะให้พวกที่ชอบโจมตีเข้ามาฉวยโอกาสนี้ได้ หวังว่าน้าคงเข้าใจถึงข้อนี้นะครับ เพราะมันตรวจสอบยากเหมือนกันว่าใครเป็นใค จริงหรือไม่จริง

ส่วนเรื่องร้องเรียนอันนี้ต้องให้บุคคลนั้นที่ถูกกระทำดำเนินการโดยตรงกับทางตรีเพชรเลยจะดีกว่าครับ

emo35 emo35

เห็นด้วยครับ แต่ถ้าผ่านการคัดกรอง หลักฐานครบไม่ใช่การกล่าวหาลอยๆผมก้อว่าเป็นอะไรที่น่าสนใจนะครับ

สู้เพื่อแม่!!

• *

emo35 emo35

เห็นด้วยครับ แต่ถ้าผ่านการคัดกรอง หลักฐานครบไม่ใช่การกล่าวหาลอยๆผมก้อว่าเป็นอะไรที่น่าสนใจนะครับ
อันนั้นทำได้ครับน้าโน๊ต ถ้าหลักฐานมีครบก็จัดได้เลยตามที่น้าโน๊ตว่าใว้ครับ emo1

ออฟไลน์ chatchailtp

• NDC No. 025
  • ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 40
  • มันก็แค่ทางขรุขระ จะไปกลัวมันทำไมกัน
นึกว่าจะมีร้องเรียนเรื่องของผมซะอีก   emo36 emo36 emo36
เห็นมีน้าบางท่านว่าให้จัดหมวดหมู่ หรือเพิ่มหมวด  อันนี้คงจะค่อยๆไปทีละนิด
ส่วนที่จะให้ปรับปรุงหน้าเว็บหรือโครงสร้างหลายๆอย่าง คงต้องใช้เวลาอยู่ครับ ค่อยเป็นค่อยไปเหมือนกัน

เพราะตอนนี้ที่ประสบปัญหาคือ กระทู้สะเปะสปะ มากมายเลย  อาจจะใช้เวลาหน่อย

ออฟไลน์ noteJa

• *
  • คะแนน Like 4
  • NDC.075
นึกว่าจะมีร้องเรียนเรื่องของผมซะอีก   emo36 emo36 emo36
เห็นมีน้าบางท่านว่าให้จัดหมวดหมู่ หรือเพิ่มหมวด  อันนี้คงจะค่อยๆไปทีละนิด
ส่วนที่จะให้ปรับปรุงหน้าเว็บหรือโครงสร้างหลายๆอย่าง คงต้องใช้เวลาอยู่ครับ ค่อยเป็นค่อยไปเหมือนกัน

เพราะตอนนี้ที่ประสบปัญหาคือ กระทู้สะเปะสปะ มากมายเลย  อาจจะใช้เวลาหน่อย

ผมขอร้องเรียนทีมสต๊าฟว่าเมื่อไรห่ตะได้ดื่มด้วยกันซะทีครับ ฮะๆ

สู้เพื่อแม่!!

ออฟไลน์ Coffee Mate

• *
  • คะแนน Like 10
  • ต้อม NDC 007
งั้นมผขอติชมหน่อยนะครับ
ตรงคำว่า New แสดงหัวข้อ Update ผมว่ามันดูแล้วไม่ค่อยสบายตาเท่าไหรเลยครับสีมันทำให้ไม่อยากมองเลยครับ ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้ปรับปรุงหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
 emo35 emo35 emo35
รู้สึกว่า ท่าน Admin จะเปลี่ยนให้ตามคำขอเรียบร้อยแล้วนะครับ
เปลี่ยนให้วันเดียวเองเหรอครับท่าน
 emo4 emo4 emo4

• *
งั้นมผขอติชมหน่อยนะครับ
ตรงคำว่า New แสดงหัวข้อ Update ผมว่ามันดูแล้วไม่ค่อยสบายตาเท่าไหรเลยครับสีมันทำให้ไม่อยากมองเลยครับ ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้ปรับปรุงหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
 emo35 emo35 emo35
รู้สึกว่า ท่าน Admin จะเปลี่ยนให้ตามคำขอเรียบร้อยแล้วนะครับ
เปลี่ยนให้วันเดียวเองเหรอครับท่าน
 emo4 emo4 emo4
ไม่นะครับ ตอนนี้ก็เปลี่ยนเป็นแบบใหม่ตลอดแล้วนี่ ใช่ป่ะ ของผมเห็น คำว่า New มันกระพริบๆ ไม่ทราบว่าเห็นเหมือนกันมั้ยครับ

• *

อย่างที่น้าเธคว่าใว้เลยนะครับ น้าบางท่านให้จัดหมวดหมู่ หรือ เพิ่มหมวด รวมถึงให้ปรับปรุงหน้าเว็บหรือโครงสร้างเว็บต่างๆ  อันนี้ต้องใช้เวลานิดนึงครับ .......
ส่วนเรื่อง กระทู้สะเปะสะปะ ผิดห้อง ผิดหมวด อันนี้ต้องขอความร่วมมือจาก น้าๆ สมาชิกทุกท่าน ช่วยดูนิดนึงนะครับ ถ้าไม่มั่นใจว่าจะตั้งกระทู้ที่ห้องใหน PM ถามก่อนได้ครับ เดี๋ยวจะมาเสียความรู้สึกกันเวลากระทู้น้าๆ โดนย้ายกัน ซึ่งเราไม่อยากให้เจอเรื่องแบบนี้เลย

ออฟไลน์ นายตั้ม [NDC.129]

• *
  • คะแนน Like 26
  • 4D HR 2.5 VGS Z เงินอาค์ติก
  • จังหวัด: นครศรีธรรมราช
 emo17 เขามาชมการทำงานของทีม อิอิ  emo36

ออฟไลน์ GRN-V

• ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 74
  • NDC.696 สิ่งที่เราไม่เห็นไม่ได้หมายความว่ามันไม่มี
รูปหล่อๆของท่าน Staff Team ทั้งหมด ในกระทู้แจ้งประกาศฯ กระผมเห็นว่ายังขาดรูปหล่อๆอยู่อีก 5 ท่านครับ...เผื่อว่าวันไหนมีโอกาสพบปะข้างนอก จะได้ทักทายท่านน้าๆ Staff Team ได้ถูกต้องครับ...
emo1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29ก.พ.2012, 15:24:33 โดย GRN »

• *
รูปหล่อๆของท่าน Staff Team ทั้งหมด กระผมเห็นว่ายังขาดรูปหล่อๆอยู่อีก 5 ท่านครับ...เผื่อว่าวันไหนมีโอกาสพบปะข้างนอก จะได้ทักทายท่านน้าๆ Staff Team ได้ถูกครับ...
emo1
ตามนั้นครับ น้าๆ Staff Team ที่เหลือโดนเจาะประเด็นซะแล้วครับ โชว์รูปหน่อยคร้าบบบ emo10 emo10 emo10 emo10

ออฟไลน์ I am No.210

• *
  • คะแนน Like 25
  • ไม่ต้องใหญ่โต แค่อยู่กับความพอเพียงอย่างมีสุข
  • จังหวัด: รามอินทรา กทม.
  • ชื่อเล่น: น้าหนึ่งครับ NDC.210 Tel.081-9016565
น้าๆๆ staff team ที่ยังไม่แสดงรูป โชว์รูปหน่อยก็ดีน่ะครับ  emo1

กันโคลนสีแจ่มๆ โหดๆ http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,19292.0.html