ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องนิดนึงครับ น้าๆ ทำงานอะไรกันบ้าง หรือ ธุระกิจประเภทไหน มาแชร์กันหน่อย  (อ่าน 6751 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuphatAirforce

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 22
  • NDC.384
>>> ขาย ซ่อม อะไหล่ เครื่องปั๊มลม แบบลูกสูบ แบบสกรู ที่ใช้ในโรงงานอุตสาหกรรม อู่ซ่อมรถ คาร์แคร์ ครับ สอบถามรายละเอียดได้ครับ

ออฟไลน์ Put

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 2
 emo24มีแต่วิศวกรทั้งนั้นเลย.  กระผมขายเกิบยี่ห้อgeox ครับ

ออฟไลน์ มิตรภาพ

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 118
  • ผมไม่ใช่พวกโลกสวย

ออฟไลน์ tosphon

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ขายก๊าซอุตสาหกรมม อาร์กอน ออกซิเจน ไนโตรเจน คาร์บอนไดออกไซค์ และก๊าซพิเศษ99.999ครับ

ออฟไลน์ nattapongt

• ไมล์ 50-100
  • *
  • รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย จน แต่มีเวลาให้
ขายข้าวแกง+กาแฟสดครับ emo8

ร้านอยู่แถวไหนครับน้ากร มีโอกาสจะแวะไปอุดหนุนบ้าง อ้ออ กาแฟสดที่ร้านนี่เวลาชง ชงกับน้ำร้อนป่าวครับถ้าชงกับน้ำร้อนมันจะไม่สดแล้วนะครับ มันจะเป็นกาแฟสุกแทนนะครับน้าาาา  emo15  emo15

ขายอยู่แถวสนามเป้า กทม. ครับ. สงสัยคงต้องเปลี่ยนเป็นกาแฟสุกแล้วล่ะ emo10 emo10 emo10

ส่วนไหนของสนามเป้าครับ อยู่แถวสาวรีย์เหมือนกัน จะไปอุดหนุนครับ  emo36
อย่าโทษฟ้า เพราะแพ้ความลำบาก ต้องโทษคนต่างหากที่แพ้ความอดทน !!!

ออฟไลน์ อ.ฉลองชัย

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 19
  • http://www.nakaesa.ac.th
ตอนนี้ผมกำลังผลิตชุดสวิทซ์ลับครับ   แบบใช้รหัสผ่านกด
เพื่อสตาร์ทรถ   หรือเปิดเครื่องเสียง    และสามารถทำงานได้อีกหลายๆอย่างในตัวเดียวครับ  (แอบโปรโมทนิดนึง)
เพียงกดรหัสผ่าน( เหมือน ATM ) ถึงจะสามารถใช้รถได้ครับ ซึ่้งตอนนี้ทำสำเร็จแล้วครับ
หลังจากใช้เวลา 1 เดือนในการออกแบบ และสร้างโปรแกรมร่วม emo1 emo1

ออฟไลน์ sura

• *
 emo20ขาย อาหารสัตว์ ไก่ หมู ปลาประมาณนี้ครับอ่อ ทำนาเลี้ยงและหมูด้วยครับ

ออฟไลน์ Nart_X-series NDC.1675

• ขับรถด้วยความใจเย็น เพื่ออุบัติเหตุที่น้อยลง
  • ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 41
  • นิดๆหน่อย ยอมได้ยอม ไปเถอะครับ
  • จังหวัด: ตรัง-โคราช
  • ชื่อเล่น: นาท
ยังไม่เห็นนางแบบ หรือ พริตตี้เลยซักคน มีมั๊ย มารายงานตัวหน่อย  emo36

ออฟไลน์ sakeibe san

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 31
  • ค่าของคน อยู่ที่คนของใคร (เกลียดมากกกกก)
ขายก๊าซอุตสาหกรมม อาร์กอน ออกซิเจน ไนโตรเจน คาร์บอนไดออกไซค์ และก๊าซพิเศษ99.999ครับ

น้าขายอยู่แถวไหนครับ ถ้าไปไซด์งานใกล้ๆ เผื่อใช้บริการ  emo34

ออฟไลน์ Coffee Mate

• *
  • คะแนน Like 10
  • ต้อม NDC 007
วิศวกรโครงการก่อสร้าง
อยู่ BTS พร้อมพงษ์ครับ
 emo46 emo46 emo46

ออฟไลน์ GolF_wk

• *
  • คะแนน Like 4
  • จังหวัด: ตรัง
อาชีพหลัก วิศวกรฝ่ายซ่อมบำรุงโรงงานน้ำยางข้น ที่จ.ตรัง
อาชีพรอง ดูแลสวนยางของพ่อ
อาชีพเสริม เพาะนกเขาใหญ่คารมขายครับ
NDC.1066. {"ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…. จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว                                                          
                  ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ.."}

ออฟไลน์ Nart_X-series NDC.1675

• ขับรถด้วยความใจเย็น เพื่ออุบัติเหตุที่น้อยลง
  • *
  • คะแนน Like 41
  • นิดๆหน่อย ยอมได้ยอม ไปเถอะครับ
  • จังหวัด: ตรัง-โคราช
  • ชื่อเล่น: นาท
อาชีพหลัก วิศวกรฝ่ายซ่อมบำรุงโรงงานน้ำยางข้น ที่จ.ตรัง
อาชีพรอง ดูแลสวนยางของพ่อ
อาชีพเสริม เพาะนกเขาใหญ่คารมขายครับ
ไม่เลี้ยงนกกรงหัวจุกบ้างหรอครับ

ออฟไลน์ "ธกร ครับ"

• Assist. Staff
  • ไมล์ 2001-3000
  • คะแนน Like 95
  • "กร"
ขายข้าวแกง+กาแฟสดครับ emo8

ร้านอยู่แถวไหนครับน้ากร มีโอกาสจะแวะไปอุดหนุนบ้าง อ้ออ กาแฟสดที่ร้านนี่เวลาชง ชงกับน้ำร้อนป่าวครับถ้าชงกับน้ำร้อนมันจะไม่สดแล้วนะครับ มันจะเป็นกาแฟสุกแทนนะครับน้าาาา  emo15  emo15

ขายอยู่แถวสนามเป้า กทม. ครับ. สงสัยคงต้องเปลี่ยนเป็นกาแฟสุกแล้วล่ะ emo10 emo10 emo10

ส่วนไหนของสนามเป้าครับ อยู่แถวสาวรีย์เหมือนกัน จะไปอุดหนุนครับ  emo36

อยู่ตึกเดียวกับ ธนาคารกรุงศรีสาขาสนามเป้าครับ ยินดีครับ emo64
ฟิตๆไว้นะครับ โยว์ โยว์ /กร

ออฟไลน์ AlL NeW MaNnY NdC.1394

• ไมล์ 50-100
  • *
บ้านผม ทำ ธุรกิจ ผ้า คับ ผ้าปิดจมูก เอี้ยม ปลอกแขน ที่พนักงาน โรงงานอีซูซุ ทั้ง พระประแดง และ เกตเวย ใส่ (ถ้าน้าๆเคยเห็นอ่ะนะ) นั่นล่ะคับ บ้านผม ทำ ทั้ง หมด เข้าโรงงาน เค้า เดือน ล่ะ 2 ครั้ง ครับ   emo1 emo1 emo1 emo1 emo1 emo1 emo17 emo17 emo17
#7CFC00..."คุณธรรมและความภักดีเป็นกลยุทธ์ประการหนึ่ง 
มันมีไว้ส่งคนโง่ไปตาย แลเป็นอกุศโลบายอันต่ำช้าสำหรับรักษาผลประโยชน์ของผู้เป็นนาย"