ผู้เขียน หัวข้อ: Admin ห้องนี้ตุดเปล่า ใจไม่กว้างเลย  (อ่าน 10820 ครั้ง)

ออฟไลน์ G.V-CROSS

• ถ้าคิดจะไป ต้อง ไปให้สุด
  • NDC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000
  • *
  • คะแนน Like 299
  • เกศ โทร.081-806-2529
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เกศ
Re: Admin ห้องนี้ตุดเปล่า ใจไม่กว้างเลย
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 14ธ.ค.2012, 14:41:33 »
ผมเป็นคนล็อคเองครับ จขกท. ไม่ใช่แอดมินครับ

อย่างที่ผมได้เรียนไปในกระทู้นะครับว่า การตั้งกระทู้ลักษณะแบบนั้นมันไม่เหมาะสมตรงที่ เราไม่สามารถรู้ได้ทั้งหมดว่าใครเป็นใครมาโพสน์บ้าง และคนที่เข้ามาโพสต์มีจุดประสงค์อันใด ถ้าเข้ามาโพสต์เพราะเจอเรื่องไม่ถูกไม่ควรจริงจากศูนย์บริการก็อาจไม่เป็นไร แต่ถ้าไม่ใช่ล่ะ!!! ถ้าไม่ใช่นี่หมายถึงเข้ามาโพสต์เพราะต้องการให้ศูนย์นั้นเสียหายทั้งๆ ที่ศูนย์นั้นไม่ได้ผิดอะไรอย่างที่ผู้นั้นโพสต์มันจะกลายเป็นการใส่ร้าย โจมตี และทีนี้มันจะผิดกฎของเว็บบอร์ดเราซึ่งผมขอป้องกันใว้ดีกว่าครับที่จะมาแก้ทีหลัง

กฏระเบียบการใช้งาน New Dmax Club เบื้องต้น
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,15935.0.html

อันนี้ ประกาศ: เรื่องกฎของการตั้งกระทู้ และ การโพสข้อความ ที่ ไม่เหมาะสม
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,2665.0.html

ไม่เกี่ยวกับเรื่องใจกว้าง ไม่กว้าง นะครับมันคนละเรื่องกัน และผมก็แนะนำไปแล้ว ไม่รู้ จขกท. ได้อ่านหรือเปล่าว่าถ้าใครมีปัญหากับศูนย์บริการนั้นๆ ไม่ว่าจะเรื่องใดๆ ก็ตาม แจ้งไปยัง บ.ตรีเพชรได้เลยครับ เขามีที่ร้องเรียนอยู่แล้วตามที่ผมได้ให้เบอร์ไปในกระทู้ก่อนหน้านี้ที่ล็อคไปคือ
เบอร์
02-966-2121
ลูกค้าต่างจังหวัดโทรฟรีที่เบอร์ 1800251318
วัน จันทร์-ศุกร์

ส่วนถ้าร้องเรียน บ.ตรีเพชรแล้วไม่ได้รับการช่วยเหลือใดๆ อีก ทีนี้นำหลักฐานมาแสดงและตั้งกระทู้โพสต์ได้เลยครับ พวกเราจะมาหารือกันถึงความจริงกันอีกทีในคลับเราเพื่อช่วยเหลือกันต่อไป

ขอบคุณ น้าๆ ทุกท่านที่เข้าใจเหตุผลของการล็อคกระทู้ด้วยครับ

ผมว่าน้าจริงจังไปหน่อยล่ะมั้ง คนเรามันเจอมา  แล้วจะมาพูดใส่ร้ายกันทําไม ให้เสียเวลา แค่อยากบอกให้คนอื่นรู้ว่าเจอมาแบบนี้จริงๆ ผมอ่านกะทู้นั้นแล้ว ก็ไม่เห็นเสียหายตรงไหน แล้วก็ไม่ได้มาโวยอะไรด้วย 

ให้โทรไปโวยตรีเพชรเหรอ ผมว่าคงไม่ใช่อ่ะ รถเสียมีปัญหา ยังพอว่าไปอย่าง

น้าลองหาคําตอบผมก็ได้ ผมไปพูดไว้ยังไง กะเซลล์ขายรถโชว์รูมแถวบางบอนที่มาหาลูกในนี้ ยังบอกว่าผมเป็นเซลล์ไปว่าเขาอีก ทั้งๆที่บอกไปว่า ที่ผมเป็นลูกค้า เขาก็รับฟังแล้ว ปรับปรุงมั้ยก็ไม่รู้ เพราะไม่อยากไปหาแล้ว   

ท่านรู้เหรอครับว่าใครเป็นใครมาตอบบ้างในเว็บบอร์ดนี้ เอาง่ายๆ ในกระทู้นี้ก็พอ รู้มั้ยครับเพื่อนสมาชิก ชื่ออะไร ทำงานที่ใหน บ้านอยู่ใหนกันบ้าง แสดงว่าท่านยังไม่รู้วงการตลาดรถเมืองไทยดีนักครับเรื่องนี้ หยุดซะเถอะครับ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14ธ.ค.2012, 14:43:10 โดย G.V-CROSS »
น้าเกศ NDC No.111
G.Suspension 4x4 อัพเกรดแก้ใขช่วงล่าง ALL NEW ISUZU D-MAX ทุกรุ่น
https://www.facebook.com/G.Suspension4x4/

ออฟไลน์ นายตั้ม [NDC.129]

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 26
  • 4D HR 2.5 VGS Z เงินอาค์ติก
  • จังหวัด: นครศรีธรรมราช
Re: Admin ห้องนี้ตุดเปล่า ใจไม่กว้างเลย
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 14ธ.ค.2012, 14:46:53 »
คิดอะไรสั้นๆๆ เดือดร้อนกันไปทั่วเลย emo54

ออฟไลน์ Silenx Walker NDC.787 ™

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 17
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 14ธ.ค.2012, 14:47:51 »
คิดอะไรของคุณมาโพส ว่าคลับแบบนี้ คุณหรือป่าว ที่ใจไม่กว้าง แต่ว่าเกี่ยวกันยังไงว่า ใจกว้างไม่กว้าง

ออฟไลน์ ต้อง 992

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 88
  • NDC 992
  • จังหวัด: ตาก-เเม่กลอง
  • ชื่อเล่น: ต้อง
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 14ธ.ค.2012, 14:50:07 »
ผมเป็นคนล็อคเองครับ จขกท. ไม่ใช่แอดมินครับ

อย่างที่ผมได้เรียนไปในกระทู้นะครับว่า การตั้งกระทู้ลักษณะแบบนั้นมันไม่เหมาะสมตรงที่ เราไม่สามารถรู้ได้ทั้งหมดว่าใครเป็นใครมาโพสน์บ้าง และคนที่เข้ามาโพสต์มีจุดประสงค์อันใด ถ้าเข้ามาโพสต์เพราะเจอเรื่องไม่ถูกไม่ควรจริงจากศูนย์บริการก็อาจไม่เป็นไร แต่ถ้าไม่ใช่ล่ะ!!! ถ้าไม่ใช่นี่หมายถึงเข้ามาโพสต์เพราะต้องการให้ศูนย์นั้นเสียหายทั้งๆ ที่ศูนย์นั้นไม่ได้ผิดอะไรอย่างที่ผู้นั้นโพสต์มันจะกลายเป็นการใส่ร้าย โจมตี และทีนี้มันจะผิดกฎของเว็บบอร์ดเราซึ่งผมขอป้องกันใว้ดีกว่าครับที่จะมาแก้ทีหลัง

กฏระเบียบการใช้งาน New Dmax Club เบื้องต้น
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,15935.0.html

อันนี้ ประกาศ: เรื่องกฎของการตั้งกระทู้ และ การโพสข้อความ ที่ ไม่เหมาะสม
http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,2665.0.html

ไม่เกี่ยวกับเรื่องใจกว้าง ไม่กว้าง นะครับมันคนละเรื่องกัน และผมก็แนะนำไปแล้ว ไม่รู้ จขกท. ได้อ่านหรือเปล่าว่าถ้าใครมีปัญหากับศูนย์บริการนั้นๆ ไม่ว่าจะเรื่องใดๆ ก็ตาม แจ้งไปยัง บ.ตรีเพชรได้เลยครับ เขามีที่ร้องเรียนอยู่แล้วตามที่ผมได้ให้เบอร์ไปในกระทู้ก่อนหน้านี้ที่ล็อคไปคือ
เบอร์
02-966-2121
ลูกค้าต่างจังหวัดโทรฟรีที่เบอร์ 1800251318
วัน จันทร์-ศุกร์

ส่วนถ้าร้องเรียน บ.ตรีเพชรแล้วไม่ได้รับการช่วยเหลือใดๆ อีก ทีนี้นำหลักฐานมาแสดงและตั้งกระทู้โพสต์ได้เลยครับ พวกเราจะมาหารือกันถึงความจริงกันอีกทีในคลับเราเพื่อช่วยเหลือกันต่อไป

ขอบคุณ น้าๆ ทุกท่านที่เข้าใจเหตุผลของการล็อคกระทู้ด้วยครับ

ผมว่าน้าจริงจังไปหน่อยล่ะมั้ง คนเรามันเจอมา  แล้วจะมาพูดใส่ร้ายกันทําไม ให้เสียเวลา แค่อยากบอกให้คนอื่นรู้ว่าเจอมาแบบนี้จริงๆ ผมอ่านกะทู้นั้นแล้ว ก็ไม่เห็นเสียหายตรงไหน แล้วก็ไม่ได้มาโวยอะไรด้วย 

ให้โทรไปโวยตรีเพชรเหรอ ผมว่าคงไม่ใช่อ่ะ รถเสียมีปัญหา ยังพอว่าไปอย่าง

น้าลองหาคําตอบผมก็ได้ ผมไปพูดไว้ยังไง กะเซลล์ขายรถโชว์รูมแถวบางบอนที่มาหาลูกในนี้ ยังบอกว่าผมเป็นเซลล์ไปว่าเขาอีก ทั้งๆที่บอกไปว่า ที่ผมเป็นลูกค้า เขาก็รับฟังแล้ว ปรับปรุงมั้ยก็ไม่รู้ เพราะไม่อยากไปหาแล้ว   

---ผมว่าน้า visionnet หลงประเด็นแล้วนะครับ

---น้า G.V-CROSS (ประธานคลับ) เค้าออกมาชี้แจ้ง ให้ จขกท. ได้เข้าใจ ว่าทำไม ถึงต้องล็อกกระทู้ของ จขกท. ต่างหากครับ

***ผมขอยกข้อความบางส่วนของน้าประธานคลับมาอีกรอบนึงนะครับ เพื่อให้น้าได้ทำความเข้าใจอีกครั้งนึง ว่าทำไมถึงต้องล็อกกระทู้ ของ จขกท.

" เราไม่สามารถรู้ได้ทั้งหมดว่าใครเป็นใครมาโพสน์บ้าง และคนที่เข้ามาโพสต์มีจุดประสงค์อันใด ถ้าเข้ามาโพสต์เพราะเจอเรื่องไม่ถูกไม่ควรจริงจากศูนย์บริการก็อาจไม่เป็นไร แต่ถ้าไม่ใช่ล่ะ!!! ถ้าไม่ใช่นี่หมายถึงเข้ามาโพสต์เพราะต้องการให้ศูนย์นั้นเสียหายทั้งๆ ที่ศูนย์นั้นไม่ได้ผิดอะไรอย่างที่ผู้นั้นโพสต์มันจะกลายเป็นการใส่ร้าย โจมตี และทีนี้มันจะผิดกฎของเว็บบอร์ดเราซึ่งผมขอป้องกันใว้ดีกว่าครับ"

emo35
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14ธ.ค.2012, 15:06:52 โดย ไอต้อง_NDC.992 »

ออฟไลน์ NDC_Admin

• Administrator
  • ไมล์ 1001-2000
  • คะแนน Like 175
  • น้าชาญ NDC.000
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 14ธ.ค.2012, 15:15:39 »
ขอล๊อคกระทู้ครับ ส่วนกระทู้ก่อนหน้าขอลบครับ เนื่องจากผิดกฏ

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง

หัวข้อ / เริ่มโดย ตอบ กระทู้ล่าสุด
19 ตอบ
3880 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 04ม.ค.2012, 21:42:33
โดย Phoenix_Nop
3 ตอบ
1748 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 26ม.ค.2012, 16:43:44
โดย น้าเล็ก NDC 818
16 ตอบ
3104 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 02ก.ค.2012, 21:24:40
โดย Mhubkk
16 ตอบ
3144 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 23พ.ย.2013, 09:41:53
โดย newlineman NDC.1906
1 ตอบ
7025 อ่าน
กระทู้ล่าสุด 25พ.ค.2015, 17:52:37
โดย NDC_Admin