ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำเซลล์และศูนย์ด้วยครับ กทมและปริมณฑล  (อ่าน 639 ครั้ง)

ออฟไลน์ DMAN

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
รบกวนช่วยแนะนำเซลล์และศูนย์ด้วยครับ กทมและปริมณฑล  อยากจะได้ all new สักคัน
ได้ของแถมเยอะยิ่งดีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ "ธกร ครับ"

• Assist. Staff
  • ไมล์ 2001-3000
  • คะแนน Like 95
  • "กร"
ของแถมคงยากหน่อยนะครับ เพราะว่าเซลต้องออกเอง  emo3

สงสารเค้าก็เลยไม่ได้ขอมาก ได้แค่กรอบป้าย ผ้ายางรอง กันสนิม

และก็ ดอกไม้วันออกรถ  emo10 emo10 emo10
ฟิตๆไว้นะครับ โยว์ โยว์ /กร

ออฟไลน์ Pai

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 1
  • Hug Muang Pai
ของแถมคงยากหน่อยนะครับ เพราะว่าเซลต้องออกเอง  emo3

สงสารเค้าก็เลยไม่ได้ขอมาก ได้แค่กรอบป้าย ผ้ายางรอง กันสนิม

และก็ ดอกไม้วันออกรถ  emo10 emo10 emo10
ตามนั้นเลยคับ ช่วงนี้และคงอีกนานที่จะได้ของแถม
ผมว่าถ้าที่ไหนพูดคุยด้วยแล้วสมเหตสมผลก็จองเลยคับ เพราะกว่าจะได้รถก็สองถึงสามเดือน
 emo1 emo1
CAB 4 HR 3.0 VGS Z-Prestige Navi  MT  Black