ผู้เขียน หัวข้อ: น้าช่วยตอบทีครับ.......เรื่องคิว  (อ่าน 2971 ครั้ง)

ออฟไลน์ nemg621

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 62
Re: น้าช่วยตอบทีครับ.......เรื่องคิว
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02พ.ย.2012, 01:01:34 »
ไม่น่าเป็นไปได้ว่าคิวกรุ๊ฟจะน้อยกว่าคิวศูนย์ได้นะครับ กรุ๊ฟคือในกลุ่มของดีลเลอร์เดียวกัน เช่นกลุ่มสยามซิตี้อาจจะมีทั้งหมด 7-8 ศูนย์ คิวทั้ง 7-8 ศูนย์จะเอาไปเรียงคิวในกรุ๊ฟอีกทีแต่ละรุ่น แต่ละสี นอกจากว่าในกรุ๊ฟเขาแยกรุ่นแยกสีให้น้า แต่ในศูนย์ไม่แยกรุ่นไม่แยกสีดูตามวันจองก็เป็นได้ ของผมยังเป็นคิวแรกของศูนย์ในรุ่นที่จอง แต่เป็นคิวที่8 ในกรุ๊ฟสยามซิตี้เลยครับ ต้องรอเขาจ่ายศูนย์อื่นให้ครบ แล้วผมจะเป็นคนที่ 1 ของศูนย์ และคนที่ 1 ของกรุ๊ฟ ถ้ามีรถมาอีก ก็จะเป็นของผม เซลบอก

น่าจะเป็นตามนี้ครับ เพราะของผมเซลเอาใบคิวของแต่ละ0(ที่เป็นดีลเลอร์เดียวกัน)มานับให้ดู
คิวทั้งหมดน่าจะประมาณ30-40คัน แต่เซลนับแต่คิวรถสีดำ(คือสีที่ผมจอง)แล้วบอกผมว่า ผมคิวที่5
ปล.แอบเจ็บใจนิดนึงผมเห็นในใบคิวรถ มีอยู่คันนึ่งสีเดียวกันเป็นอันดับท้ายๆ แต่กา**ไว้ว่าVIP
 emo7 emo7 emo7 emo7

แต่กา**ไว้ว่าVIP  เศร้าแทนครับไม่มีการลัดคิวและแซงคิวครับ แต่มี VIP ได้เร็ว